Sijui, labdaMrembo kashalala
Itakuwa, mwache apumzike. Hapana mkuu hatujuani kabisa,halafu namheshimu dada wa watu.Amezidiwa...si ushachukua number?
Si rahisi hivo mkuu,halafu hao wanataka maisha mazuri me bado najitafuta kaka mambo yangu bado hayapo sawa.Acha uoga wewe....😀😀
Mbona kakuelewa?
Mnaungana mnatafuta wote.Si rahisi hivo mkuu,halafu hao wanataka maisha mazuri me bado najitafuta kaka mambo yangu bado hayapo sawa.
Hawaelewi wadada wa siku hizi, wapo wachache saaaana wa kujenga pamoja
Sawa mmoja wapo ni huyo sasalabda pengine