Smart911
Platinum Member
- Jan 3, 2014
- 179,438
- 197,189
Wanakandwa...Hilo neno sasa 😲
Wanakandwa...Hilo neno sasa 😲
Currently South Africa vs CzechiaNaomba ratiba ya mechi za leo!
Czechia wameniangusha kwa kweliFT.
1-1
Czechia na xenophobic country ndo vibonde wa kundi
Kundi la kifala sana ili
Xenophobia sijui wamepitaje pitaje. Ila wakipigwa ijayo wanasepa.Czechia na xenophobic country ndo vibonde wa kundi
Mechi ya saa 10 itakua 🔥🔥🔥Currently South Africa vs Czechia
Matokeo ni Sisi 1 wao Xenophobia 0
Dakika 83.
Baadae saa 4 ni Uswisi Vs Bosnia and Herzegovina
Saa saba usiku ni Canada vs Qatar
Saa 10 alfajiri ni Mexico vs South Korea