Al-mukheef
JF-Expert Member
- Feb 2, 2025
- 8,477
- 10,543
Tatu tatuPoints sawa
Tatu tatuPoints sawa
Ipoje hiiIla si pia wanatumia kanuni ya fair play
NidhamuIpoje hii
Bora timu moja wapo ya africa ingekuwa humo aisee, kuvuka ingekuwa uhakikaHivi ili Group la Kifala likiendelea kutoa droo hivi hivi itakuaje?
BalaaaHuu Uwanja ni Next Level.... Respect
Wanacheza pira la kawaida sanaBora timu moja wapo ya africa ingekuwa humo aisee, kuvuka ingekuwa uhakika
Oyahii kamba balaaa sana
Hii mechi ilianza kifala hadi dk ya 75. Baada ya app goali 5 ndani ya dk 20 hivi kudadeqTutaaa tena