adrenaline
JF-Expert Member
- Jun 17, 2015
- 4,727
- 8,094
Mambo ya hovyo hovyo
.penat za nn
.penat za nn
Penalty x2Mambo ya hovyo hovyo
.penat za nn
Daah😂😂Hiyo ni kama enzi za Chuo unakuta kila group presentation unawekwa na wavuta bangi tupu.. morali utaitoa wapi?
Sijui ata inakuaje hapa.Noni Madueke anaanzaje mbele ya Saka
Wanatuharibia Mpira Kuku hao na refa waoEngland watoto wa mama
Ila kuna muda zitawarudia tuSiku hizi kuna sheria za ovyo sana
Foden kwa kiwango chake siku hizi angemtoa nani pale.Sijui kwanini Foden na Palmer waliachwa?
Ubaya hauna kwaoIla kuna muda zitawarudia tu