LOTH HEMA
JF-Expert Member
- Dec 6, 2015
- 29,403
- 46,583
muache ujinga, hizo ndio kampeni tunazotakaHakuna anayetaka kusikiliza upuuzi wa huyo Nyaturu jinga. Tunataka kampeni zinazotoa faraja na matumaini kwa watanzania.
muache ujinga, hizo ndio kampeni tunazotakaHakuna anayetaka kusikiliza upuuzi wa huyo Nyaturu jinga. Tunataka kampeni zinazotoa faraja na matumaini kwa watanzania.
Dah mimi pigo zske nilikua nacheka sna hakosi hii kofia..kwanini walikuita dovutwa? Una pigo hiz au just for fun 😊Nimewakumbusha job hapa eti sahivi wamesema wataniita Doyo Hassan Doyo🤣🤣.
Picha ya fahim dovutwa hii hapaView attachment 3301403
View attachment 3301404
Kuna siku weekend tumetoka mimi nilivaa kofia ya hivyoo...Dah mimi pigo zske nilikua nacheka sna hakosi hii kofia..kwanini walikuita dovutwa? Una pigo hiz au just for fun 😊
Okay. Mm nitampigia kura DovutwaWatanzania jiandae Kwa kampeni za kufa mtu, kampeini za kiushindani.
Mchuano utakuwa mkubwa haijapata kutokea kati ya Samia na kina Dovutwa na mzee Rungwe.
Unaambiwa upinzani kwenye nafasi ya uraisi ni mkali mno haijawai kutokea
Huu mwaka CCM watatumia ma billions dhidi ya kina RungweOkay. Mm nitampigia kura Dovutwa
Okay 👌Huu mwaka CCM watatumia ma billions dhidi ya kina Rungwe
Dovutwa ndo strong contender wa mama Abdul kwenye huu uchaguzi😁😁😁Kuna siku weekend tumetoka mimi nilivaa kofia ya hivyoo...
Muda tupo out hawakuniambia wakawa wananosolola tu, j3 kazini kasikia maneno dovutwa dovutwaa ..🤣🤣 niliumia badae nikazoea
Mnazidi kumpoteza njia mjueWatanzania jiandae Kwa kampeni za kufa mtu, kampeini za kiushindani.
Mchuano utakuwa mkubwa haijapata kutokea kati ya Samia na kina Dovutwa na mzee Rungwe.
Unaambiwa upinzani kwenye nafasi ya uraisi ni mkali mno haijawai kutokea
Ukipinga wewe inatisha, sisi tunafurahia aibu atakayopata Samia kwa upinzani wake fakeIla watanzania kuna nati zimelegea vichwani mwetu, yani mpo kufurahia kabisa uchaguzi mbovu utakavyokua badala ya kupinga?? 😥
Oyaa wameumia saaaanaYani ccm wanaumia sanaaaa CHADEMA kukataa kuwa sehemu ya urasimoshaji wa uchafuzi
Kilichotokea mwanza kwa CHAUMA,ndo kitatokea kwenye uchaguzi mkuu,nani apige kura kwenye huu upuuziMimi pia sitopiga kura