2019 Mercedes S Class


L

Loki

Member
Joined
Feb 12, 2019
Messages
89
Points
150
L

Loki

Member
Joined Feb 12, 2019
89 150
Audi wanaiita practical car. Yaani inafaa saana kwa matumizi ya kila siku, ukiacha kina RS.
1. Mercedes - luxury, technology and comfort
2. BMW - the ultimate driving machine.Yaani nyingi ni sporty, very fun to drive
3. AUDI - practicality (zina space ya kutosha)
4. Lexus LS - Reliability and technology
Tecnology ni audi mzee chunguza vzr

Sent using Jamii Forums mobile app
 
RugambwaYT

RugambwaYT

Verified Member
Joined
Jan 11, 2014
Messages
887
Points
1,000
RugambwaYT

RugambwaYT

Verified Member
Joined Jan 11, 2014
887 1,000
Hapana sijawahi kuona live
Huwa nafuatilia kwenye Tv tu mkuu


Sent from my SM-G570F using Tapatalk
Okay. Nafikiri ni bonge la experience kuangalia vile vigari. Sijui kama South Africa kuna hiyo race track. Najua kuliwahi kuwa na dereva kutoka huko.
 
RugambwaYT

RugambwaYT

Verified Member
Joined
Jan 11, 2014
Messages
887
Points
1,000
RugambwaYT

RugambwaYT

Verified Member
Joined Jan 11, 2014
887 1,000
Kama hawatarudi kwenye vita watafika mbali sana
Ila mweusi lazima wengine wakatae maendeleo na kuona wanaonewa, mara hakuna democracy
Halafu wanaanza za kuleta


Sent from my SM-G570F using Tapatalk
Saana. Au kupelekewa demokrasia na wazungu.
 
RugambwaYT

RugambwaYT

Verified Member
Joined
Jan 11, 2014
Messages
887
Points
1,000
RugambwaYT

RugambwaYT

Verified Member
Joined Jan 11, 2014
887 1,000
Yeah hasa ile LS ya mwaka 1998-2003 was ahead of its time.
Yes, ile ni mashine. Kuna jamaa mmoja nilimuona YouTube anasema lake limezidi miles milion moja. Hapo ni karibu km 1.6m na zaidi.
 
RugambwaYT

RugambwaYT

Verified Member
Joined
Jan 11, 2014
Messages
887
Points
1,000
RugambwaYT

RugambwaYT

Verified Member
Joined Jan 11, 2014
887 1,000
Kwa kweli nimeziendesha aina zote na nimeipenda zaidi XC60 ni economy sana
Halafu ina kitu kimoja cha ajabu sana ukiwa unakata kona na taa zinafuata kama macho kabisa
Na XC90 ni hybrids ukisha charge unaenda mda halafu ukiona umeme unaisha unagusa button na inajijaza

Ila nimeipenda Xc90 ina pilot assist na kwa utundu nikaijaribu ila mwanzo inatisha huwezi amini kama itaenda peke yake
Mkuu kwa kweli Volvo cars waache wajisifie kwa usalama wake


Sent from my SM-G570F using Tapatalk
Zitafika Bongo kwetu hizi gari kweli? Hiyo feature ya taa safi sana aise. Inasaidia saana usiku. Volvo wanakuja kwa kasi ya ajabu.
 
RugambwaYT

RugambwaYT

Verified Member
Joined
Jan 11, 2014
Messages
887
Points
1,000
RugambwaYT

RugambwaYT

Verified Member
Joined Jan 11, 2014
887 1,000
Tumeshaanza kuwa na plant, tunapaka ndege rangi kwa bei karibu na bure. Soon KLM wataanza kuleta midege yao huku tuipake rangi.

Hii ni Tz ya viwanda na uchumi unapaa (4% sio haba mabepari wanatuonea wivu mkuu)

Sent using Jamii Forums mobile app
Hehehee. Tutafika tuu.
 
RugambwaYT

RugambwaYT

Verified Member
Joined
Jan 11, 2014
Messages
887
Points
1,000
RugambwaYT

RugambwaYT

Verified Member
Joined Jan 11, 2014
887 1,000
Halafu kweli, umeme kwao sio tatizo kabisa...ila waarabu sidhani kama wataacha kuuza mafuta kabisa japo soko la wese litayumba kiaina. Kuna makampuni mengi yenye machine na mitambo inayohitaji mafuta, Heavy duty vehicles na ndege pia zitaendelea kutumia wese.

China kwa technology wapo juu sana kwa sasa. Wasiwasi wangu battery zitaanza kuuzwa gharama sana. Ule umuhimu wa energy conserving ndio utafanya aina flani za battery zinzotumika kwenye gari kuwa very expensive.
Yes, lazima viwandani mafuta yatatumika tuu. Japo watakuwa affected saana. Maana magari yanayatumia kwa kiwango kikubwa saana. China very soon watawafunika wazungu kwenye karibu kila kitu kiuchumi.
 
RugambwaYT

RugambwaYT

Verified Member
Joined
Jan 11, 2014
Messages
887
Points
1,000
RugambwaYT

RugambwaYT

Verified Member
Joined Jan 11, 2014
887 1,000
Hahaha hili la soko lao la mafuta kuyumba ni swala la muda tu! Wakifikia efficiency hio hizo gari zitakuwa so convenient. Walau gari iweze kukamilisha 1000 km in a single charge which takes less than 30 mins.
Yes. Unacharge Mwanza, then jioni ukiwa Moro unacharge ya kumaliza kipande cha Moro Dsm. Itakuwa poa saana.
 
RugambwaYT

RugambwaYT

Verified Member
Joined
Jan 11, 2014
Messages
887
Points
1,000
RugambwaYT

RugambwaYT

Verified Member
Joined Jan 11, 2014
887 1,000
Na kweli mkuu mwafrika anaapa kuliangamiza continent lake kwa kila namna
Yaani hatutaki maendeleo wala hatupendani na kama ni dawa tulipewa ya kuwa na roho ya hivyo basi jamaa wana akili sana
Sisi kila kauli ni ubabe au ya kumkandamiza mwananchi tu lakini maendeleo ni sifuri
Haya EV cars 2019 Audi ametoa 100% electric na Benz, Mini, Nissan leaf, BMW wote wameisha toa 100% electric
Lakini mkuu kama ni umeme zinakimbia sana ila tatizo hazina sauti kabisa
Hapo yakija huko honi lazima ziongezeke kwa sana
Mkuu Africa watu sijui laana ya wapi imetupata yaani kuendelea ni mwiko kwetu kabisa

Sent from my SM-G570F using Tapatalk
Hehehee, mpaka Range Rover. Kuna hybrid moja niliona wanaitangaza.
 
RugambwaYT

RugambwaYT

Verified Member
Joined
Jan 11, 2014
Messages
887
Points
1,000
RugambwaYT

RugambwaYT

Verified Member
Joined Jan 11, 2014
887 1,000
Tesla motors sahivi kazi wanayo! Maana huo mfumo utakuwa kama android alivyokuja kumuangamiza Symbian na Java kwenye Nokia. Sahivi kila kampuni linapambana kutengeneza EV!
Nmeiona ile Benz EQC4 kama sijakosea..imesimama kuanzia styling mpaka ride quality reviewers wanasema its all quiet in the Cabin. Maybe wabongo tutahamia benz sasa maana zile purukushani za kujaza V8's or V12's ilikuwa ligi kubwa. Ila hizi EV atleast kila mtu ana umeme kwake tutachaji tu kama simu.
Ila kwenye sauti hapo inabidi watutengenezee simulator za engine sounds tunazotaka ziwe zinapiga kwa speakers za redio ndani. Maana gari bila muungurumo ndio inakuwaje sasa, yani unakuwa kama unaendesha toy!
Nitaitafuta hii Benz EQC4 niifahamu aise. Tesla wakipata mshindani wa maana bei zake zitashuka. Maana kwa sasa mmmh, sio gari za watu wa kawaida.
 
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
11,785
Points
2,000
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
11,785 2,000
Okay. Nafikiri ni bonge la experience kuangalia vile vigari. Sijui kama South Africa kuna hiyo race track. Najua kuliwahi kuwa na dereva kutoka huko.
Nafuatilia sana na ninamkubali Lewis Hamilton
Mtoto alianza na miaka 5 mpaka kuwa champion


Sent from my SM-G570F using Tapatalk
 
RugambwaYT

RugambwaYT

Verified Member
Joined
Jan 11, 2014
Messages
887
Points
1,000
RugambwaYT

RugambwaYT

Verified Member
Joined Jan 11, 2014
887 1,000
Nafuatilia sana na ninamkubali Lewis Hamilton
Mtoto alianza na miaka 5 mpaka kuwa champion


Sent from my SM-G570F using Tapatalk
Yes, jamaa kwa kweli amepambana sana. Mwaka huu naona ameanza vizuri. Anaweza kuchukua tena kama asipozingua hapo mbele.
 
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
11,785
Points
2,000
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
11,785 2,000
Zitafika Bongo kwetu hizi gari kweli? Hiyo feature ya taa safi sana aise. Inasaidia saana usiku. Volvo wanakuja kwa kasi ya ajabu.
Kidogo ni ngumu kuielewa lakini ukiishazoea haina shida kabisa na hiyo infotainment yake ni nzuri
Ila huko zikija kwanza lazima wawepo mafundi waliosomea na kujifunza system zake
Mkuu najua kila kitu ni compiter inakuambia kama ni faulty lakini hao ni engeneer sasa sio mechanics tena ama?
Maana vitu vingi vinakuja kama standard kwa ushindani


Sent from my SM-G570F using Tapatalk
 
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
11,785
Points
2,000
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
11,785 2,000
Yes, jamaa kwa kweli amepambana sana. Mwaka huu naona ameanza vizuri. Anaweza kuchukua tena kama asipozingua hapo mbele.
Ni mkali kwa kweli na anapambana kweli

Sent from my SM-G570F using Tapatalk
 
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
11,785
Points
2,000
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
11,785 2,000
Hehehee, mpaka Range Rover. Kuna hybrid moja niliona wanaitangaza.
Unajua miaka 100 iliyopita magari ya umeme yalitengenezwa na yalikuwepo ila biashara ya mafuta ilipoanza tu wakaona huko ndio kwenye faida zaida
Wakaamua kuzima kabisa hayo magari
Na sasa wameona waanzishe tena hii biashara
Yaani hawa wazungu watatupelekesha mpaka kiama kinaingia

Sent from my SM-G570F using Tapatalk
 
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
14,360
Points
2,000
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2016
14,360 2,000
Nitaitafuta hii Benz EQC4 niifahamu aise. Tesla wakipata mshindani wa maana bei zake zitashuka. Maana kwa sasa mmmh, sio gari za watu wa kawaida.
Cheki humu
 

Forum statistics

Threads 1,285,933
Members 494,834
Posts 30,879,390
Top