2016 US Election Results: Donald Trump has won the presidency

2016 US Election Results: Donald Trump has won the presidency

upload_2016-11-9_9-16-15.png
 
I believe American will never vote for Hon.Donald Trump because is man Also they will never vote for Hon.Hillary Clitton because is woman. But I think they will vote more for Hon .Donald Trump because is the best of the best
 
DT....ingia agité house,mje muitawale TENA afrika.....

OVA
 
Lakini hata utawala wa Obama uliishutumu Russia na Putin kuwa wanaingilia mchakato wa Urais huku ikiwa wanamuangamiza Clinton.Hayo ni maneno yao si yetu.

Then hata Trump alihamasisha Russia iendelee kuzianika email za Clinton hadharan.

Kama umefuatilia BBC,Yahoo news hayo yapo kuhusu uhusiano wa Putin na Trump hadi kufikia Putin kutangaza uwezekano wa vita kati ya USA na Russia iwapo mama Clinton atashinda kiti cha Urais.
Kwa maneno inaonyesha how powerful putin is!!!
 
[HASHTAG]#Hadi[/HASHTAG] sasa kwnye majimbo takribani 49 [HASHTAG]#clinton[/HASHTAG] 215 anaitaji 55 na Trump raisi 244 bado 26 afikishe 270 na endapo Trump ATashinda basi ule utabiri wa #TB joshua aliosema mwanamke ndio atakaye kuwa raaisi basi atakuwa amejishushia heshima na imani kwa watu
[HASHTAG]#team[/HASHTAG] [HASHTAG]#trump2016[/HASHTAG]
 
Kwa hiyo unataka tupelekwe utumwani?
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] walaaah Zamda mimi,huku Magufuli,kule Trump,pembeni Vladmir..mbona tutanyooka jamaniii

Sasa hakuna kwa kukimbilia,kama namuona Mange akiuza vijora kariakoo[emoji38][emoji38][emoji38]
 
HONGERA sana kwa ushindi!
TRUMP ANASIMAMIA MAMBO MUHIMU SANA:
1. Utawala. Bora na Demokrasia- Tume ya uchaguzi Tz lazima iwe HURU
2. Viongozi viganganizi kama Mugabe, Museveni. Na wenzao ndio mwisho
3. Viongozi wa Afrika kuomba mikopo na misaada ulaya na Amerika halafu wanaiba fedha na kuzificha huko ndio mwisho
4. Siasa kali na wale wanaohujumu uislamu kwa kujilipua NK ndio mwisho
5. Mashoga wamepata kiboko yao
6. Utoaji mimba usio wa lazima mwisho
7.Kufanya Marekani kuwa taifa lenye nguvu- hii ni muhimu sana na ukirejea kama Osama asingekutana na Amerika imara ya Bush Leo Osama angekuwa anatamba.
Viva Trump, viva Amerika na viva Afrika!
Trump oyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee!
 
Back
Top Bottom