2016 US Election Results: Donald Trump has won the presidency

2016 US Election Results: Donald Trump has won the presidency

Hakuna mabomu huko jamani ingekuwa huku kwetu ingekuwa balaa
 
Kuna jamaa alisema atamchumbia Obama kama akipitisha sheria ya ushoga. Tuone kama ataendeleza huo ubabe.
 
Trump Trump Trum hahaha nlibet sawa sawia hahaha leo miguu juu na glass yangu ya wine
Ahsante sanaaaaaa
 
upload_2016-11-9_9-51-15.png
 
ITV eti wanamuhoji mtu kwa skype anaripoti live uchaguzi marekani muda huu
--jinsi alivyovaa tu huyu reporter [emoji1] [emoji1]
 
Wala msiwe na wasiwasi, USA rais anaongozwa na misingi na taasisi imara sana hawezi kuwa na maamuzi ya kujiamulia tu toka chumbani kama huku kwetu. Eti Hussein na Mohammed wasiingie Marekani, hiyo ni mizuka tu ambayo huishiaga kwenye campaigns.

Hakuna mwenye wasiwasi na Trump.
Tuna imani nae na Upendo wake wa kutetea wanyonge.
 
Back
Top Bottom