2014 ujumbe linda afya yako jikinge na ukimwi

Candid Scope

JF-Expert Member
Nov 8, 2010
11,879
1,250
1521218_502363229861571_249262300_n.png paris-lovers-big.jpg
1521218_502363229861571_249262300_n.png lovers.gif
 

Candid Scope

JF-Expert Member
Nov 8, 2010
11,879
1,250
Daaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

Shirikisha ujume kwa walengwa, sikukuu hizi kunafanyika ngono zembe na wakishalewa huwa akili za wengi kama retarded or under influence, hivi hata tahadhari hawachukua bali kuridhia msukumo wa nature na wakishamaliza ndipo wanapokumbuka kwamba kuna kitu muhimu kinga imesahaulika.
 

Candid Scope

JF-Expert Member
Nov 8, 2010
11,879
1,250
^^
Ukweli unapopasua mioyo,thread za hivi hukosa wachangiaji.
Asante kwa kutukumbusha
^^

Kwa nia njema tu na kusoma ishara za nyakati katika sikukuu kama hizi za mikesha ya kusubiria kuanza mwaka kuna maajarbu ya wenye jinsia tofauti kukaribiana na furaha inapozidi hasa baada ya kushusha moto na baridi kinga husahaulika, maana siku hizi bora kukazania watu kinga kuliko kuvimbishia mishipa kukataza kugonoka.
 

Zheneba

Member
Aug 5, 2011
75
95
baada ya kuona hii post jana nienda kupima and am safe from hiv thx to this post this year i will be carefully
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom