2 pac na b.i.g notorious nani alianzisha beef | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

2 pac na b.i.g notorious nani alianzisha beef

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Machozi ya Simba, Mar 9, 2012.

  1. Machozi ya Simba

    Machozi ya Simba JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 1,819
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Wadau hili suala limekuwa linanipa headache naombeni suggestion zanu kwamba
    ni nani aliyemwanzishia mwenzie na kwanini
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,112
    Likes Received: 2,218
    Trophy Points: 280
    " Its 15 yrs today since Big his cangle craked brain brown back this is dame game so wack shame on black"

    Aliyeanzisha beef ni 2pac,"remember I used to letchu sleep on a coach and beg ur b!t*h to sleep in my house,first off I f**ked ur b!t*h and ur clique claimed"
     
  3. Machozi ya Simba

    Machozi ya Simba JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 1,819
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    lakini kabla ya hiyo nyimbo nilifatilia B.I.G alianza kwa kuimba

    Who shot ya? Separate the weak from the obsolete, hard to creep them Brooklyn streets.
     
  4. l

    lasix JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 384
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Tupac is my favourite rapper of all times ila amekaa km yeye ndo alianzisha vile...too bad wote wawili hawapo leo kutokana na beef za ajabu ajabu.
     
  5. Mkubwa ndevu

    Mkubwa ndevu JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 737
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    true namkumbuka big na nyimbo yake ya victory
     
  6. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,695
    Likes Received: 1,119
    Trophy Points: 280
    je mnajua vifo vya tupac na big sio sababu ya beef zao.
     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,118
    Likes Received: 3,966
    Trophy Points: 280
    wanaojua watakujibu mkuu.
     
  8. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,695
    Likes Received: 1,119
    Trophy Points: 280
    je mnajua vifo vya tupac na big sio sababu ya beef zao.
     
  9. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #9
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,723
    Likes Received: 1,228
    Trophy Points: 280
    Sababu ni nini mkuu...hebu tujuze.
     
  10. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #10
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,723
    Likes Received: 1,228
    Trophy Points: 280
    'Hit em up'....hahahahahahaaaaaaaaaaaaaa
     
Loading...