13 february 2010


FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
with 13th-february-2010 to some people I HAVE BEEN SO HARSH!.....
please forgive me guys
to err is human
I LOVE YOU ALL
Love you too Geoff wewe ni mwepesi wa kuomba samahani
God bless you na akutangulie pia katika shughuli hii muhimu sana kwako
msalimie mchumba don fogeti yooo
 
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2009
Messages
9,254
Likes
800
Points
280
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2009
9,254 800 280
i am expecting to have my wedding mass at 15:00hrs at 13th-feb-2010,PAROKIA YA MAKAMBAKO-IRINGA

niko hapa mafinga kikaz hadi tar 20 feb. mchango tunatoa vip?

lazima nihudhurie kaka.ukihitaji hata usafiri nitakupa ili kusaidia na kufanikisha sherehe
 
Nyamayao

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2009
Messages
6,969
Likes
29
Points
0
Nyamayao

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2009
6,969 29 0
i know it's hard for some to say i am sorry
i know it's hard for some to say NIMEKUSAMEHE(APOLOGY ACCEPTED)

but please find a place in your heart to forgive me and my crazy 13th-feb-2010

eehh! jambo jema...
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
56,615
Likes
37,075
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
56,615 37,075 280
Love you too Geoff wewe ni mwepesi wa kuomba samahani
God bless you na akutangulie pia katika shughuli hii muhimu sana kwako
msalimie mchumba don fogeti yooo
Afu na wewe mbona hujawahi kunikosea? Mi ukinikosea nakuchapa vibao afu nakuomba msamaha! Hahaha! How are mdada? Ubarikiwe.
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
56,615
Likes
37,075
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
56,615 37,075 280
niko hapa mafinga kikaz hadi tar 20 feb. mchango tunatoa vip?

lazima nihudhurie kaka.ukihitaji hata usafiri nitakupa ili kusaidia na kufanikisha sherehe
Nimekugongea SENKSI kule. Unatumia kinywaji gani? Mi ndo naandaa bajeti hapa, nataka binadamu siku hiyo wateseke na vinywaji!
 
Next Level

Next Level

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2008
Messages
3,158
Likes
22
Points
135
Next Level

Next Level

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2008
3,158 22 135
niko hapa mafinga kikaz hadi tar 20 feb. mchango tunatoa vip?

lazima nihudhurie kaka.ukihitaji hata usafiri nitakupa ili kusaidia na kufanikisha sherehe
Geoff....umeiona hii?

Edson.....ubarikiwe sana!
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,286
Likes
61
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,286 61 145
tupo pamoja EDSON!
naomba unipiemu namba zako
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
94
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 94 145
I love you too MJ1! Ila sijakusamehe kwa kuwa hujawahi kunikosea!
Xpin yaani harusi ya jirani ushaivalia kibway ahata sikuwezi lol!!

Haya nakupenda pia kaka yangu ingawa .............
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
56,615
Likes
37,075
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
56,615 37,075 280
Xpin yaani harusi ya jirani ushaivalia kibway ahata sikuwezi lol!!

Haya nakupenda pia kaka yangu ingawa .............
Nimekugongea SENKSI ila hiyo red inanitatiza, sijui nikairimuvu? Urafiki wa mashaka au?
 
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2008
Messages
4,811
Likes
37
Points
145
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2008
4,811 37 145
Mkuu hongera kwa project ya feb 10, Kila kitu kinatokea kwa sababu...RIP dad.
Kuona ni Raha sana najuta kila siku nilichelewa wapi kuuoa. Mkipendana kwa dhati na na kusahau mambo ya mila mila na kumweka Mungu mbele utatamani Mungu akuweke 200 years on this planet ufurahie ndoa.
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
134
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 134 145
Hapa ni kipimo tosha cha upwa wa kwenye keyboard na uhalisia wa mambo.
 

Forum statistics

Threads 1,236,780
Members 475,220
Posts 29,268,118