13 february 2010


Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,287
Likes
63
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,287 63 145
i am expecting to have my wedding mass at 15:00hrs at 13th-feb-2010,PAROKIA YA MAKAMBAKO-IRINGA
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
94
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 94 145
Pole mtarajiwa ni sehemu ya maisha kila mtu anapitia. Ni uchungu sana kwa kuwa Baba hatakuwepo kwenye ile siku Kuu but atakuwepo tu spiritually.

Mimi nimekusamehe na ninakupenda.
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
56,656
Likes
37,173
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
56,656 37,173 280
i know it's hard for some to say i am sorry
i know it's hard for some to say NIMEKUSAMEHE(APOLOGY ACCEPTED)

but please find a place in your heart to forgive me and my crazy 13th-feb-2010
Hehehe! Leo nayaona matunda ya seminari kichwani mwako! Kama si mshiki nadhani 13/02 ingekuwa siku ya upadrisho wako! SENKSI mshiki kwa kutuokolea MDUMISHA MILA mwenzetu!
 
Che Kalizozele

Che Kalizozele

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2008
Messages
778
Likes
11
Points
0
Che Kalizozele

Che Kalizozele

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2008
778 11 0
THANKS BRO!
i wish kwamba my dad should have seen my WEDDING....
MISS YA DAD
Pole sana mkuu,kwa kuwa tarehe zinafanana na sababu zinginezo ni vizuri ukamuenzi kwa kuwa a good father kama alivyokuwa kwako bila kusahau kuwa a good husband which iam sure he was.

All the best buddy.
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,287
Likes
63
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,287 63 145
Pole mtarajiwa ni sehemu ya maisha kila mtu anapitia. Ni uchungu sana kwa kuwa Baba hatakuwepo kwenye ile siku Kuu but atakuwepo tu spiritually.

Mimi nimekusamehe na ninakupenda.
AHSANTE SANA MAMA!
it hurts me a lots because with 13th-fe-2010 I HAVE CREATED ENEMIES and HATERS.

out of STRESSES AND BEING IMPATIENT i have found myself falling into quarrels with the people i love most...!

PLEASE FORGIVE ME,I WON'T STOP LOVING YOU GUYS
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,287
Likes
63
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,287 63 145
i am expecting to attend SEND-OFF CEREMONY for my wife,on 10th-feb-2010.i will have ten invitation cards for you guys.

please,I AM SO MUCH IN NEED OF YOUR COMPANY!
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
56,656
Likes
37,173
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
56,656 37,173 280
Pole mtarajiwa ni sehemu ya maisha kila mtu anapitia. Ni uchungu sana kwa kuwa Baba hatakuwepo kwenye ile siku Kuu but atakuwepo tu spiritually.

Mimi nimekusamehe na ninakupenda.
I love you too MJ1! Ila sijakusamehe kwa kuwa hujawahi kunikosea!
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
count on me Geoff kama nilivyoaidi ni lazima nitatimiza ahadi
FL1
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
56,656
Likes
37,173
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
56,656 37,173 280
i am expecting to attend SEND-OFF CEREMONY for my wife,on 10th-feb-2010.i will have ten invitation cards for you guys.

please,I AM SO MUCH IN NEED OF YOUR COMPANY!
I WILL BE THERE! (Naamini bia zitakuwepo, kama hazitakuwepo, naamini kuna baa jirani na ukumbi, so no worry)
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
56,656
Likes
37,173
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
56,656 37,173 280
Pole sana mkuu,kwa kuwa tarehe zinafanana na sababu zinginezo ni vizuri ukamuenzi kwa kuwa a good father kama alivyokuwa kwako bila kusahau kuwa a good husband which iam sure he was.

All the best buddy.
Hili sina mashaka nalo kwa huyu kijana! At least I can say that for now.
 
M

Msindima

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2009
Messages
1,018
Likes
7
Points
135
M

Msindima

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2009
1,018 7 135
AHSANTE SANA MAMA!
it hurts me a lots because with 13th-fe-2010 I HAVE CREATED ENEMIES and HATERS.

out of STRESSES AND BEING IMPATIENT i have found myself falling into quarrels with the people i love most...!

PLEASE FORGIVE ME,I WON'T STOP LOVING YOU GUYS
Pole sana Geoff,ndo mambo ya dunia,ukitaka kumjua mtu na moyo wake pia ukoje ni wakati unapokua unaelekea mafanikio hapo ndo utawajua watu vizuri,usishangae kuona yule rafiki yako mpendwa ndo anakua msaliti namba moja.
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
56,656
Likes
37,173
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
56,656 37,173 280
Pole sana Geoff,ndo mambo ya dunia,ukitaka kumjua mtu na moyo wake pia ukoje ni wakati unapokua unaelekea mafanikio hapo ndo utawajua watu vizuri,usishangae kuona yule rafiki yako mpendwa ndo anakua msaliti namba moja.
Afu na wewe mama unaendeleaje na projekti yako? Au bado unafanya testing?
 

Forum statistics

Threads 1,237,564
Members 475,562
Posts 29,293,799