13 february 2010


GP

GP

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2009
Messages
2,070
Likes
21
Points
135
GP

GP

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2009
2,070 21 135
wapwazzz,
hii ni sredi maalum kwa yale matukio yote yatakayojiri kabla na baada ya project ya 13 february 2010, u know wat m saying???.
-je mpwazz, unampokea ........... kua mkeo kwa shida na raha hadi kifo kiwatenganishe??
-je mpwazz uko tayari kuacha kudumisha mila na desturi za mababu??

YOU HAVE EXACTLY ONE MONTH TO GO.
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,347
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,347 280
hapa kwenye kuacha kudumisha mila ndio pananitia wasiwasi
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,286
Likes
61
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,286 61 145
wapwazzz,
hii ni sredi maalum kwa yale matukio yote yatakayojiri kabla na baada ya project ya 13 february 2010, u know wat m saying???.
-je mpwazz, unampokea ........... Kua mkeo kwa shida na raha hadi kifo kiwatenganishe??
-je mpwazz uko tayari kuacha kudumisha mila na desturi za mababu??
nipo tayari mkuu!
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,286
Likes
61
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,286 61 145
kweli upo tayari?? wewe wataka uulizwe kama mara nne hivi??????
ahahahha
nipo tayari mkuu wangu!
13th february 2010 NAOMBA IJE HARAKA!kuna matukio mengi sana yamejitokeza hapa katikati...!nitawaambia siku moja

thank you friend
 
GP

GP

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2009
Messages
2,070
Likes
21
Points
135
GP

GP

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2009
2,070 21 135
hapa kwenye kudumisha mila ndio kuna utata mkuu, ARE YOU READY??
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,286
Likes
61
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,286 61 145
today is 13th-january-2010.
kwangu ni siku muhimu zaidi ya kukumbuka
BABA YANGU MZAZI ALIFARIKI TAREHE NA MWEZI KAMA WA LEO MWAKA 2004
ILIKUWA JUMATANO KAMA YA LEO
ILIKUWA SAA TANO NA DK 20 ASUBUHI

i miss you dad!.....
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,347
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,347 280
today is 13th-january-2010.
kwangu ni siku muhimu zaidi ya kukumbuka
BABA YANGU MZAZI ALIFARIKI TAREHE NA MWEZI KAMA WA LEO MWAKA 2004
ILIKUWA JUMATANO KAMA YA LEO
ILIKUWA SAA TANO NA DK 20 ASUBUHI

i miss you dad!.....
pole sana binamu
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
56,615
Likes
37,075
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
56,615 37,075 280
today is 13th-january-2010.
kwangu ni siku muhimu zaidi ya kukumbuka
BABA YANGU MZAZI ALIFARIKI TAREHE NA MWEZI KAMA WA LEO MWAKA 2004
ILIKUWA JUMATANO KAMA YA LEO
ILIKUWA SAA TANO NA DK 20 ASUBUHI

i miss you dad!.....
My condolence from the bottom of my heart! R.I.P Geoff's dady! See you there one day!
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,286
Likes
61
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,286 61 145
My condolence from the bottom of my heart! R.I.P Geoff's dady! See you there one day!
with 13th-february-2010 to some people I HAVE BEEN SO HARSH!.....
please forgive me guys
to err is human
I LOVE YOU ALL
 
Next Level

Next Level

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2008
Messages
3,158
Likes
22
Points
135
Next Level

Next Level

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2008
3,158 22 135
today is 13th-january-2010.
kwangu ni siku muhimu zaidi ya kukumbuka
BABA YANGU MZAZI ALIFARIKI TAREHE NA MWEZI KAMA WA LEO MWAKA 2004
ILIKUWA JUMATANO KAMA YA LEO
ILIKUWA SAA TANO NA DK 20 ASUBUHI

i miss you dad!.....
R.I.P Mzee wetu.......!
icon9.gif
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
56,615
Likes
37,075
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
56,615 37,075 280
with 13th-february-2010 to some people I HAVE BEEN SO HARSH!.....
please forgive me guys
to err is human
I LOVE YOU ALL
We leo umeamkia upande gani? LOL! Mi nimekusamehe! Ukinikosea tena nakuchapa makofi! Ala!
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
wapwazzz,
hii ni sredi maalum kwa yale matukio yote yatakayojiri kabla na baada ya project ya 13 february 2010, u know wat m saying???.
-je mpwazz, unampokea ........... kua mkeo kwa shida na raha hadi kifo kiwatenganishe??
-je mpwazz uko tayari kuacha kudumisha mila na desturi za mababu??

YOU HAVE EXACTLY ONE MONTH TO GO.
jamani wewe GP hapa ni nini?
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,286
Likes
61
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,286 61 145
We leo umeamkia upande gani? LOL! Mi nimekusamehe! Ukinikosea tena nakuchapa makofi! Ala!
i know it's hard for some to say i am sorry
i know it's hard for some to say NIMEKUSAMEHE(APOLOGY ACCEPTED)

but please find a place in your heart to forgive me and my crazy 13th-feb-2010
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
56,615
Likes
37,075
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
56,615 37,075 280
Michango inatolewa lakini?
Afu na wewe kuna thread ya TiGO kule, hebu nenda kamwage vyointi kule! Hahaha! Michango itatoka tu, subiri watoto walipiwe ada kwanza!
 

Forum statistics

Threads 1,236,696
Members 475,218
Posts 29,266,972