1 ball,2 balls,3 balls


Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
25
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 25 135
Mods msiitoe topic huku please.

Kwa kawaida,mwanaume ana 2 balls (korodani,kende),....sijui kama ndio kawaida kweli
au ni wengi wana 2balls,...
wapo wenye ball moja (1),...na wapo wenye 3 balls.

Nataka kujua,toka kwa historia yako au kama umewahi
kumfahamu mmoja kati ya wenye 1 ball,or 3 balls.

Uwezo wao katika mapenzi unakua vipi?
dhaifu (kwa wenye ball 1) au ngangari (kwa wenye ball 3)?

testimony:-
Namjua mmoja,ana ball 1 na kutokana na uoga kwamba hayuko
normal hata alikua hawezi ku-function vyema on bed.
Ila baada ya kupata ushauri mzito toka kwa mtaalam
wa saikolojia,anafurahia mapenzi saivi.

Do you know one,two,.....?
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,245
Likes
315
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,245 315 180
Clemmy i have read and re-read nimeishia kupata infor tu..... Sijui umewaza nini....
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,891
Likes
1,883
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,891 1,883 280
Clemmy huna test karibuni kweli maana nakumbuka kama ulisema bado upo chuo? saa hizi its healthy for you to sleep

that said, hii habari ya balls tukaijadilie kule kwa JF doctor

afu, nashangaa kwa nn nachangia hapa ( kumbe ua langu AshaDii yupo hapa)
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,154
Likes
2,451
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,154 2,451 280
Dahhhh
Nkiona tatu nakimbia..
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
mi siiimo dodi...................huh
 
tunalazimika

tunalazimika

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
1,100
Likes
4
Points
135
tunalazimika

tunalazimika

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
1,100 4 135
Mods msiitoe topic huku please.<br />
<br />
Kwa kawaida,mwanadamu ana 2 balls,....sijui kama ndio kawaida kweli<br />
au ni wengi wana 2balls,...<br />
wapo wenye ball moja (1),...na wapo wenye 3 balls.<br />
<br />
Nataka kujua,toka kwa historia yako au kama umewahi <br />
kumfahamu mmoja kati ya wenye 1 ball,or 3 balls.<br />
<br />
Uwezo wao katika mapenzi unakua vipi?<br />
dhaifu (kwa wenye ball 1) au ngangari (kwa wenye ball 3)?<br />
<br />
testimony:-<br />
Namjua mmoja,ana ball 1 na kutokana na uoga kwamba hayuko<br />
normal hata alikua hawezi ku-function vyema on bed.<br />
Ila baada ya kupata ushauri mzito toka kwa mtaalam <br />
wa saikolojia,anafurahia mapenzi saivi.<br />
<br />
Do you know one,two,.....?
<br />
<br /
wewe uwe unakuja na topic zakoza kuonana na wenzako mliomaliza darasa la saba mwaka jana_hayo mambo unayokuja nayo unawashitua wakongwe akina AD
 
tunalazimika

tunalazimika

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
1,100
Likes
4
Points
135
tunalazimika

tunalazimika

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
1,100 4 135
Dahhhh <br />
Nkiona tatu nakimbia..
<br />
<br /
ivi wewe kwel ni sungu sungu? Haya mwite Uporoto mkeshe kama kawaida yenu_nitajitahd kufuatilia kaz za wanajf kadhaa ingawa wewe nadhan ni health speacialist ivo some days unakuwa on call
 
Gagurito

Gagurito

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
5,609
Likes
25
Points
135
Gagurito

Gagurito

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
5,609 25 135
Clemmy i have read and re-read nimeishia kupata infor tu..... Sijui umewaza nini....
<br />
<br />
Mimi hayo ma Ball yake sijayaelewa, nifafanulien msije niacha Morogoro!
 
N

Navoyne

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2010
Messages
871
Likes
210
Points
60
N

Navoyne

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2010
871 210 60
Yaaah kuna mzee yupo anafanya kazi halmashauri ya korogwe tanga anazo nne ila ni mzee balaa sana anasifika kwa performance yake ni kila siku ni goli nane na kuendeleaa..........
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,154
Likes
2,451
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,154 2,451 280
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /<br />
ivi wewe kwel ni sungu sungu? Haya mwite Uporoto mkeshe kama kawaida yenu_nitajitahd kufuatilia kaz za wanajf kadhaa ingawa wewe nadhan ni health speacialist ivo some days unakuwa on call
Wote tukilala Jf imelala ..
Twalala zam zam..
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,154
Likes
2,451
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,154 2,451 280
<font color="#0000cd"><font size="4"><span style="font-family: century gothic">Yaaah kuna mzee yupo anafanya kazi halmashauri ya korogwe tanga anazo nne ila ni mzee balaa sana anasifika kwa performance yake ni kila siku ni goli nane na kuendeleaa..........</span></font></font>
Dahhhh ni story tu au umethibitisha??
 
mojoki

mojoki

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
1,332
Likes
33
Points
145
mojoki

mojoki

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
1,332 33 145
<font color="#0000cd"><font size="4"><span style="font-family: century gothic">Yaaah kuna mzee yupo anafanya kazi halmashauri ya korogwe tanga anazo nne ila ni mzee balaa sana anasifika kwa performance yake ni kila siku ni goli nane na kuendeleaa..........</span></font></font>
<br />
<br />
hahaaaa mtaalam wa fiksi unavyoongea ka kwel vile teh teh eti ana balls nne
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,154
Likes
2,451
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,154 2,451 280
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /<br />
wewe uwe unakuja na topic zakoza kuonana na wenzako mliomaliza darasa la saba mwaka jana_hayo mambo unayokuja nayo unawashitua wakongwe akina AD
Unaniongezea pressure, pressure ..
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
29
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 29 145
Ivi wewe kwel ni sungu sungu? Haya mwite Uporoto mkeshe kama kawaida yenu_nitajitahd kufuatilia kaz za wanajf kadhaa ingawa wewe nadhan ni health speacialist ivo some days unakuwa on call
Nimesikia jina langu nimekuja haraka,nikusaidie nini ?

Wote tukilala Jf imelala ..
Twalala zam zam..
Mwambie dear,hujambo lakini ?

Hamna cha three wala four balla naona mna-confuse na hizi pool mnazocheza 24hrs hahaha! wataalamu wa afya watatujuza zaidi.nijuavyo mimi hawa wenye moja huwa ingine imepanda tumboni na isiposhushwa kwa upasuaji ina madhara.Pia kuna wengine pamoja na mbili za kawaida kunakuwa na uvimbe kama gololi kubwa unayoweza kuhisi ni ya tatu,Hiyo ya sijui 4 na kuendelea sijawahi kusikia.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,357
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,357 280
Aldof Hitler alikuwa na pwidodo moja tu
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,659
Likes
1,170
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,659 1,170 280
Ngoja wenye zaidi au pungufu ya mbili waje...
 
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2008
Messages
4,811
Likes
36
Points
145
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2008
4,811 36 145
Mimi ninazo 5 nguvu yangu kama gridi ya umeme wa Taifa la USA sio TZ. Kutokana na kuwa na extra energy nilioa nikiwa na miaka 20. Kwa sasa nimefanya vasectomy
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
25
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 25 135
Clemmy huna test karibuni kweli maana nakumbuka kama ulisema bado upo chuo? saa hizi its healthy for you to sleep

that said, hii habari ya balls tukaijadilie kule kwa JF doctor

afu, nashangaa kwa nn nachangia hapa ( kumbe ua langu AshaDii yupo hapa)
hahaha,ndo maana nikawaomba isiende JF doctor maana hawachelewi kuipeleka huko.
The case ni kutaka kujua kama umewahi kuona watu wa namna hii na
vipi kama wanakua na udhaifu wowote kwa bed,...all that.

Hakuna chuo wanasoma saivi bana,labda udom walio goma mwezi wa 4 ndo wanasoma
mda huu,....likizo tam sana.
 

Forum statistics

Threads 1,215,138
Members 463,065
Posts 28,537,160