sales


  1. S

    Kazi/Ajira masaa ya ziada

    Habari Wana JF! Poleni kwa shughuli za kila siku za ujenzi wa taifa letu pendwa. Leo npo jukwaa hili nipate mawazo/maoni/ushauri wenu. Kwa sasa ninafanya kazi za sales kwenye kampuni moja ndogo hapa jijini Dar es Salaam. Ajira hii naitumikia kuanzia asubuhi saa 1 na hadi kufikia mchana saa 6...
  2. O

    Ennovate Hub Start-Up Incubation Program

    Do you have an innovative business Idea? Are you currently looking for full time support to help you launch your startup? We are offering a limited slot to few aspiring and budding entrepreneurs to join our incubation program Product development support Practical session in Business Plan...
Top