natafuta mpenzi

  1. R

    Naombeni mbinu za jinsi ya kudeal na mpenzi anayenizidi pesa

    Ni mtoto wa kishua, tupo nae kitaa, tofauti yetu ni kwamba yeye yupo mjengoni na mimi nipo bandani. Kila kukikucha tulikuwa tukisalimiana asubuhi mwisho wa siku nikajiongeza nikatupa ndoano ikanasa. Changamoto imeanza kuonekana baada ya kudumu kwenye penzi kwa takribani mwezi 1 imekuwa wazi...
  2. A

    Mpenzi anahitajika kwa haraka

    Nimeingia Dar es salaam kama miezi sita sasa nikitokea mikoani ambako nilitoka baada ya kuachana na mke wangu. Kutokana na hali ya jiji watu kutoaminiana nimekuwa muoga kutongoza mademu ninaokutana nao kwenye daladala au mtaani kuhofia kuonekana tapeli au kibaka pamoja na ugumu wa mtu...
  3. Msukuma Msomi

    Nimefikia muda kuwa na Familia, kwa aliye tayari kwa Ndoa ajitokeze

    Hodi wanaJF, Trending news ni Makonda na vita thidi ya madawa ya kulevya, naunga mkono mapambano hayo, lakini naendelea na ratiba yangu ambayo leo ndio siku yangu rasmi ya kutangaza nia ya Kuchumbia na Kuoa kupitia Mtandao pendwa JamiiForums. Kama upo Dar, na wewe ni binti ambaye upo tayari...
  4. R

    (Arusha Only) I'm looking for the best friend of my life, someone I can marry and settle down with

    Hello people, My name is Richard, a Tanzanian living in Arusha. Professionally, I'm an Accountant of a reputable Organization in town. I'm looking for a woman of my life (who stays in Arusha), someone I can love. So if you are out there, please email me via richardbenson240@gmail.com or PM me...