Natafuta mpenzi sahihi wa kuanza nae mahusiano imara na bora

Adam255

Member
Feb 12, 2022
34
84
Mimi ni mwanaume nina umri wa miaka 24 sasa, naishi Tanga na ndipo nilipozaliwa, jina naitwa Adam. Kama nilivyoandika hapo juu natafuta mpenzi sahihi awe anajitambua na kujiheshimu, awe dini yoyote, na awe anatokea hapa Tanga mjini, mimj ni muislam.

NB: Kuhusu hali yangu ya maisha na yake pia tutajuana zaidi tukianza kujuana rasmi asanten
 

RO7 ZA MGOS

JF-Expert Member
Sep 27, 2016
1,028
2,437
Ivi huwaa inatokeaje mtu anatafuta mpenzi mitandaoni??... Mtoa mada unakaa mstun au dunian hapo ulipo hakuna waschana kweli Tanga mapenzi yalipozaliwa
 

Similar Discussions

1 Reactions
Reply
Top Bottom