hiphop

Hiphop Tamizha (Tamil pronunciation: [hiphaːp t̪amiɻaː]) is an Indian musical duo based in Chennai, Tamil Nadu. The duo consists of Adhithya "Adhi" Venkatapathy and R. Jeeva. Hiphop Tamizha are credited with being the pioneers of Tamil hip hop in India.The group remained underground until the commercial success of their track, "Club le Mabbu le" in 2011. The international brand Remy Martin launched Hiphop Tamizha as an official brand after hearing the song. In 2012, Hiphop Tamizha released their debut album Hip Hop Tamizhan, which is India's first Tamil hip hop album. It was a major success with both the general public and critics. While the duo were originally independent musicians, since 2013 they have contributed primarily to composing for films.

View More On Wikipedia.org
  1. Lycaon pictus

    Je Mbeya ndiyo chimbuko la hiphop hapa Tanzania?

    Habarini. Si ku nyingi nimekuwa naona wasanii waanzilishi wa hiphop hapa Tz walikuwa wanatokeo, au hasa waliowahi kuishi Mbeya. Sugu anatajwa kama watu wa mwanzo kuanza kuimba hiphop Tz. Huyu ni mzaliwa na mkazi wa Mbeya kabisa. Kuna mtu kama Prof J, Advance kasoma shule ya Lutengano Mbeya...
  2. Miguel Alvarez

    Ni msanii gani wa HIPHOP ni mkali wa Storytelling song

    Natumaini wote ni wazima humu jamvini poleni na majukumu pia..! Kama kichwa cha Habari kinavyojieleza mm ni mpenzi sana wa Ngoma za Hiphop leo na taka tushare pamoja kuhusu Rappers wa kibongo hata huko majuu(ulaya) je ni msanii gani ni best kwa Storytelling song kwa mimi msanii wa kibongo...
  3. Jasusi Mbobezi

    Wachungaji wa Kisabato Wachana mashairi ya Hip Hop kanisani

    Jamaa ni wakali sana, msikilize huyo wapili alivyo flow na biti. Anaweza fanya collabo na nani?
  4. C

    Hiphop DX wameidhalilisha nchi, tuwashukieni mzimamzima

    Haiwezekani kwenye picha kuwe na kijana tajiri anayemiliki escallade 2 na mi mali kibao yenye thamani kama dollar millions 400 ,kijana ambaye hadi anao ujeuri wa kuwatukana forbes na kuwaambia kama vipi wa m google, kijana ambaye anavaa saa "original" yenye thamani ya milioni 80 na kama haitoshi...
  5. Red Giant

    Nyimbo hizi za hiphop ni nani waliimba?

    Kuna nyimbo za Hiphop Bongo nimewahi zisikia mara chache ila ni kali sana 1. Kuna wimbo wa mpenzi bubu. Achana na ile ya Hbaba. Hii ni hiphop mwanzo mwisho na jamaa anaflow vibaya mno japo kuna kauli kalikali. Aliimba nani huu wimbo? 2. Kuna wimbo mashairi yake yanasema, 'Ni hiphop, sikia...
  6. sinza pazuri

    Stereo Singasinga album yako kali sana, inabidi ujiongeze

    Moja kati ya wasanii wachache wa Hiphop nchi hii naoweza kukaa na kuwasikiliza ni Stereo aka Singasinga aka Chundabadi. Katoa album kali sana inaitwa Experience, naweza sema ni kati ya album kali sana za Hiphop ya kizazi hiki. Nachoshangaa ukienda YouTube hakuna wimbo uliofikisha views 100...
  7. funluverx

    Mwamba wa Hiphop halisi, Saigon 'Treach' wa iliyokuwa D.P.T ana masahibu gani hivi?

    Huyu ni Saleh, almaarufu 'Saigon'. Mwanachama wa-miongoni mwa makundi ya awali kabisa kuwahi kutamba katika tasnia ya muziki wa Hiphop. Hapa tunazungumzia mwanzoni kabisa mwa miaka ya 90. Jamaa alikuwa Mkali kwa kwa maana halisi ya ukali kuanzia katika Tungo na Style yake. Si hivyo tu Mchizi...
  8. E

    Hili ndio litakua hiphop kali na lenye beat funiko mwaka 2020

    Haina ubishi wakuu hakika hili ndio litakua hiphop kali na lenye beat funiko mwaka 2020. Beat lake tu ni hatari. Kama una sabufa lako jirani hapo jaribu kuconnect utasikia bonge la dundo.
  9. Fibonacci

    Naombeni List ya nyimbo za hiphop ya bongo, zilizokuwa mixed na nyimbo za zilipendwa (zile za zamani)

    Mfano nyimbo ya tamaduni music - Jemedari au NashMc - Mapendo...... Natanguliza shukrani
  10. rondonumbanine

    Just Incase ...It doesn't hurt!

    If you love the easy hardcore HipHop; this will be definitely your Jam... Worth listening, Mad talent.
Top Bottom