dish


  1. Mustapha maDish

    DSTV OFFER INAISHIA!

    Habari nzuri kwa wanaotaka kujiunga na kisimbuzi cha DStv hii hapa offer ukinunua sasa! Kwa kupiga/Sms namba 0627985436. TUNAKUFATA. Unalipa Tsh 79,000 tu! Unapata:- :Vifaa vyote :Unaletewa :Unafungiwa bure :Unapata kifurushi cha family Tsh 39,000 kwa miezi miwili Kwa maelezo zaidi namba ni hiyo...
  2. M

    Nitapataje channels nyingi FREE kwa dish?

    Amani iwe nanyi! Nahitaji kuweka dish la FTA ila nataka niweze kupata channels nyingi zaidi bila kulipia kila mwezi. Dish la kawaida la FTA hapa Moshi linakuwa na channels kadhaa za hapa nchini pamoja na channels kama Emmanuel TV, TBN na chache nyingine FREE. Ila nataka nipate channels zaidi...
Top