Recent content by YNNAH

  1. YNNAH

    Mahusiano na mwanajeshi...

    Habari za siku
  2. YNNAH

    Msaada wa mawazo jamani, mke wangu kashika mimba kitoto bado kichanga.

    Pole sana mkuu...leeni Tu hiyo mimba hakuna namna
  3. YNNAH

    KARMA - Kidamali: Wewe Mwenyewe Ndiye

    Nimekuonea huruma...
  4. YNNAH

    Nimepata msichana mwenye mwanaume mwingine

    Duh!...haya bwana
  5. YNNAH

    Kujichua ama kupiga punyeto kwa wanawake

    Ha ha haaaaa.....
  6. YNNAH

    Msichana anamdai hela mwanaume kama konda anataka nauli

    Ha ha haaaa....ngoja nicheke tu
Top Bottom