Hahahaha kauli ka izi zinafanya mtu ucheke any way pole yake kwa tusi zito alilopewa na mkuluu, ushauli wa buree, atumikie wananchi mambo ya ukada aachane nayo
Mkuuu piga shule usifanye masihara kurudia pepa na kusoma advance hiyo show ngumu sana utakuja jijutia , ushauli wangu diploma sio pagumu as advance ilivyo ko piga shule tafuta GPA
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.