Kumbe unapenda wanawake ndio maana unafos maniga wawe na videvu vyakike sindio?
Niliwah kunyoa ndevu zote niligombezwa na mademu zangu
Wote nikasema sirudii
Kujua haki yako ,
kujua wajibu wa serikali kwako ,
Kujua katiba
Hivyo vitu vitatu tu ukivijua vizuri vinatosha kukufanya uuawe au utekwe
Sometimes ignorance is a key to happiness
Maji yakitoka mnapongeza mkurugenz wa dawasco umeme ukifika kijijini kwenu mnawashukuru tanesko kwa kujitoa kwao nk
Unajua kama Arusha Institute of Accountancy ipo kijitonyama pia? Hizo campus zikijitosheleza zitajitegemea tu kama ilivyokua chuo cha ualimu mkwawa kilikua chini ya University of Dar es salaam na kiliitwa hivyo
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.