Recent content by The Saviour

  1. The Saviour

    JamiiForums Tanzania Kitu gani kimekukomboa katika maisha tangu umalize elimu?

    LoL [emoji1787][emoji1787][emoji1787]
  2. The Saviour

    JamiiForums Tanzania Naomba msaada wa namna ya kuendana na mwanaume mwenye changamoto za kiuchumi

    Ushauri wangu haupo mbali na ule uliopewa na Jamaa anaitwa Litro, hiyo sentence ya "Kuna kitu unataka kunambia, nambie tu" inaonesha 100% Kuna break-up Anataka either kwa kukosa kwake confidence kwasababu Hana hela au ameshapata kazi na maisha yake yameanza kubadilika nayye ameona atafute...
  3. The Saviour

    JamiiForums Tanzania Kwa mtaji wa Shilingi laki moja hadi laki tisa (100,000 - 900,000) unaweza kufanya biashara gani?

    Mkuu PM namba yako ya WHAT'SAPP please [emoji120][emoji120], nna maswali mawili mafupi... thanks
  4. The Saviour

    JamiiForums Tanzania Mambo gani yamegunduliwa na Wasomi wa Tanzania?

    Mbavu zangu[emoji23][emoji23][emoji23]
  5. The Saviour

    JamiiForums Tanzania Biashara Kumi (10) Unazoweza Kuanzisha na Kufanikiwa Kimaisha

    Sio Hadi uanze na mtaji mkubwa mzee. He's correct! Otherwise tupe wewe ideas za kuwa billionaire [emoji58]
  6. The Saviour

    JamiiForums Tanzania Uzi maalumu kwa wanaotaka kuacha shule na kupambana mtaani

    We jamaa una mawazo finyu Sana.
  7. The Saviour

    JamiiForums Tanzania Ushuhuda wa uwepo wa mali za Kijerumani

    [emoji23][emoji23][emoji23]
  8. The Saviour

    JamiiForums Tanzania Ushuhuda wa uwepo wa mali za Kijerumani

    [emoji23][emoji23][emoji23]
  9. The Saviour

    JamiiForums Tanzania Sitosahau: Tuliowahi kukimbia kazi za kubeba beseni na kuzitembeza mitaani tukutane hapa

    [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Sent using Jamii Forums mobile app
  10. The Saviour

    JamiiForums Tanzania Sitosahau: Tuliowahi kukimbia kazi za kubeba beseni na kuzitembeza mitaani tukutane hapa

    [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Sent using Jamii Forums mobile app
Back
Top Bottom