Recent content by TECHMAN

  1. TECHMAN

    Harmorapa Fans' Special Thread...

    Kweli kuna vijana wanatumia mitaji yao vizuri, Mungu kamnnyima sura kamnyima elimu lakini kuna kitu kapewa, sasa huyo mama kakiona hataki kukiacha. Punda alinyimwa pembe akapewa masikio, akapewa na mlio wa milele na milele.
  2. TECHMAN

    Punyeto ni nini na nini madhara yake?

    Nimebobea katika kupiga punyeto, nashangaa nina dalili zote za ugonjwa wa zinaa, je, nimeupataje?
  3. TECHMAN

    Steve Nyerere amponda Erick Omondi, adai watanzania wanaomkubali ni wajinga

    Unajua kuna uigizaji, uchekeshaji na utani. Sasa huyo stive ni muigizaji na muonyesha utani, mtu unaweza ongea masaa mawili usicheke. Stive hawezi mfikia hata yule mkenya chokoraa trick sana.
  4. TECHMAN

    Saa nyingine wanaume mnajichoresha

    Kama ni kweli ulifanya hayo wewe ulikuwa huna akili[emoji35]
  5. TECHMAN

    Upi ni uwezo sahihi wa mwanaume anapokuwa faragha?

    Hao wako si wanaume ni wavulana, jaribu mwanaume siku moja uje na mrejesho. Kama mwanaume yupo kwenye normal mode kawaida goli halitakiwi kuwa chini ya nusu saa, idadi pia inategemeana na aina ya K unayokula, kuna nyingine unaweza piga hata saba nyingine moja tu kisha unasepa.
  6. TECHMAN

    Vyakula vinavyomfanya mwanamke kuwa mtamu

    Samahanini, hivi vikolombwezo vyote vyaliwa ama vya wekwa huko ukeni?
  7. TECHMAN

    Msaada: Mwanaume huyu hapigi bao

    Vilainishi vimepigwa marufuku bwana.
  8. TECHMAN

    Jamshid...Mfalme wa Zamani Zanzibar

    King on the jeans, hii poa saaana
  9. TECHMAN

    Uongozi Chuo kikuu kishiriki Muhimbili umewazuia wahitimu wa Kikristo chuoni hapo kufanya mahafali

    Maswali ya watu wa dar . back to the point. Kunasheria ya kuruhusu nani aalikwe kwenye nini? We hujui kuwa kuna mashirikisho ya kidini katika vyuo?
  10. TECHMAN

    Kwanini huyu dada anapenda kutuchafua wanaume wa hapa mjini kwenye mtandao wake?

    Copy kisha ukapest kwenye google tafsiri ili ikutafsirie kikwenu.
  11. TECHMAN

    Sweden inaichokoza Tanzania

    Hii stoy kama vile ilianzia facebuku kisha bahati mbaya ikaja maliziwa huku. Maana haionyesho mwanzo tunaona lawama tu kwa wa swidish, haya huyo jasus kaima twiga wangapi huko oman ( eneo kubwa la loliondo liko chini ya ufalme wa oman)
  12. TECHMAN

    Ananipenda lakini ananinyima unyumba

    Kama anakunyima unyumba we mjengee nyumba
  13. TECHMAN

    [Ushauri]: Wa Kikubwa na Kiutu_Uzima Unahitajika hapa

    Huyo mwanamke akirudi ajiri kuwa house girl kabisa hafai kuwa mke
  14. TECHMAN

    Je Diamond Platnumz ana management mpya?

    Huyo ni mbeba viatu wa mondi.
Top