Recent content by Synonym III

  1. S

    JamiiForums Tanzania Nimeamua kufunga biashara yangu ya BAR ili nipate maoni ya Wadau

    Kwamba, ilikuwa ikikuingizia hahahaha
  2. S

    JamiiForums Tanzania Singeli imenifanya nijue kukata mauno balaa!

    WTF 😂
  3. S

    JamiiForums Tanzania Kabla hujamdhihaki mtu aliyeleta idea iliyobadili dunia, jiulize wewe umewahi kuleta nini?

    Si kila dhihaka ni logically fallacy, comment yangu si kanusho la andiko lako, ni changizi tu, kwamba mara nyingi tunapenda kudhihaki na si kujibu hoja kwa hoja
  4. S

    JamiiForums Tanzania Kuoa wake wengi ni kuwadhalilisha wanawake

    Aiiiiiiiiiiiiiight
  5. S

    JamiiForums Tanzania Kwanini Yanga wachague uwanja wa uhuru na sio KMC stadium?

    Petty
Back
Top Bottom