Hiyo hali ilishawahi kunikuta maeneo ya shekilango nimetoka zangu safari mpaka dar kwenye ofisi ya basi fulani hivi mida ya sita usiku ikabidi nitafute kibanda nipata japo konyagi ndogo nisuze koo nikalipa 10,000/= then nikaa kwenye benchi nikagiga kale ka konyagi kakaisha. Sasa kibembe naomba...
Yanga hawaamini katika process yaani hawataki kabsa kwenye kusikia kuhusu kufungwa wanajiona wao ni wa kushinda kila siku wanasahau kwamba hakuna kocha hapa duniani ambaye hajawahi kufungwa
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.