Recent content by sosssy

  1. sosssy

    Msaada wa kazi ya udereva Uber

    Sehem gani
  2. sosssy

    DEREVA WA UBER NATAFUTA GARI

    Nicheki 0623917689
  3. sosssy

    DEREVA WA UBER NATAFUTA GARI

    Upowap,unaweza leta bei gani kwa week [emoji41]
  4. sosssy

    Dereva wa magari makubwa ya kati namadogo.

    Mtu yeyote mwaminifu aje nimkabidhi gari aendeshe uber ☹️
  5. sosssy

    drive shaft meno 28

    Habari za majukumu wanazengo natumaini muwazima kabisa... Yapata week sasa ni baada ya kuamua kufanya service gari yangu aina ya suzuki swift 2007 Vifaa vyote vinavyotakiwa vimepatikana kwa urahisi tu shida ni kwenye hiki kifaa (kichwa cha habari) imekua ningumu kukipata ... naomben msaada kwa...
  6. sosssy

    Uzi Maalum kwa tuliokutana na Wapenzi wa maisha mitandaoni

    Me niliwapata kama wawili, mmoja aliniambia anasoma chuo cha sua moro, nilimtongoza tu na baada ya siku mbili akaja geto mana alikua anataka kurudi chuo moro.Ila nilivotarajia na nilivokuta ni vitu viwili tofauti[emoji23] dem alikua ni mfupi kupita kawaida, but nikaona anyway ngoja nimkaribishe...
  7. sosssy

    Muonekano wa simu janja mpya ya bei nafuu kutoka Samsung

    Hizo m series tayar zipo bongo na zinauza kama kawaida hio m70 inauza 650,000 m10 ni kitu kama 300,000 tu hivi
  8. sosssy

    Wastani ni dk 5.4 kwa wanaume (6x6)

    Sio sheria* kumfikisha kilele mwanamke kabla ya tendo ni kuto kujiamini kama utamfikisha kileleni wakati wa mechi [emoji23]
  9. sosssy

    Wastani ni dk 5.4 kwa wanaume (6x6)

    Kuna mwanamke anaefika kileleni ndani ya dkika 1??
  10. sosssy

    Wastani ni dk 5.4 kwa wanaume (6x6)

    Me pia nasoma then nawaangalia tu hawa wanaume wa dar!!me boa la kwanza huanafunga dakika 10 kuendelea... Boa la pili huwa ni maamuzi yngu nifunge baada ya masaa 4 au nisitoa kabisa ..... Binafsi nikiwa kwenye mechi team pinzan huwa inapata magoli ya kutosha hadi tunabadili uwanja mana team...
  11. sosssy

    Natishiwa kuuliwa kisa 15,000, msaada kutoka kwenu wana jf [emoji24][emoji24][emoji24]

    [emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38]🤣🤣[emoji1375]
  12. sosssy

    Hivi Rd Kelly hana ndugu?

    Sometimes ndugu nao wanaogopa kuhusishwa kwenye kesi hasa ukichukulia ni watu weusi!! sema jamaa anatia huruma sana aiseeh inaonekana wazi wanataka kumshusha tu kwa chuki binafsi...
Top