squirtinator
JF-Expert Member
- Sep 20, 2015
- 2,765
- 4,193
Habari za jioni.
Nimesikia 'madogo' fulani kituo cha mwendokasi wakati wakisubiri basi nami nikisubiri, nkutokana na kuwa karibu nao kieneo niliweza sikia mazungumzo yao.
Walikuwa wakijisifu baadhi yao kuwa wako vizuri sana ktk foreplay na wanawake.
Walidiriki kusema huwa wanawalowanisha kabisa wanawake kwa kuwachezea na ulimi mpaka wanatoa ute mzito utadhani mkojo.
Nilishikwa na kinyaa nikataka niwaambie hatari wanayokumbana nayo ila nikachuna. Ukweli ni kwamba ute wa mwanamke chini huwa na rangi ya angalau kama ya maji isipokuwa unakuwa mzito kidogo.
Ukiona ute mwingi alafu mweupe kuna hatari unalamba usaha.
Kuweni makini, hata kwenye kugegeda ukiona ute mzito mweupe mwingi kupita kiasi hapo mazee unacheza na usaha tu.
Muwe na uwezo wa kutofautisha usaha na ute, mtaishi maisha marefu laa sivyo magonjwa yatawakuta pia.
Nimesikia 'madogo' fulani kituo cha mwendokasi wakati wakisubiri basi nami nikisubiri, nkutokana na kuwa karibu nao kieneo niliweza sikia mazungumzo yao.
Walikuwa wakijisifu baadhi yao kuwa wako vizuri sana ktk foreplay na wanawake.
Walidiriki kusema huwa wanawalowanisha kabisa wanawake kwa kuwachezea na ulimi mpaka wanatoa ute mzito utadhani mkojo.
Nilishikwa na kinyaa nikataka niwaambie hatari wanayokumbana nayo ila nikachuna. Ukweli ni kwamba ute wa mwanamke chini huwa na rangi ya angalau kama ya maji isipokuwa unakuwa mzito kidogo.
Ukiona ute mwingi alafu mweupe kuna hatari unalamba usaha.
Kuweni makini, hata kwenye kugegeda ukiona ute mzito mweupe mwingi kupita kiasi hapo mazee unacheza na usaha tu.
Muwe na uwezo wa kutofautisha usaha na ute, mtaishi maisha marefu laa sivyo magonjwa yatawakuta pia.