Recent content by sonjames

  1. sonjames

    Matundu 19 ya Risasi Katika Gari ya Tundu Lissu.. Hao wahalifu hawana mafunzo ya kitaalamu ya silaha!

    Watu wanasahau kuwa sisi sote ni marehemu watarajiwa, unafanya like kama huvi? Mungu iponye Tanzania Sent using Jamii Forums mobile app
  2. sonjames

    Wapinzani kuweni macho na kauli ya leo ya Rais

    Binafsi simuamini Lowasa, nasema kweli lowasa simuamini ndani ya chadema, hata Sumaye pia simuamini, hivi kwa akili ya kawaida kabisa wale wafia chama watoke tu kirahisi ccm??? Sent using Jamii Forums mobile app
  3. sonjames

    Chama cha Mapinduzi (CCM) Kimetoa tamko na kulaani Jaribio lililoshindwa la kumuua Mheshimiwa Tundu Lissu

    Duh, kumbe ni mission ya siku nyingi e Sent using Jamii Forums mobile app
  4. sonjames

    Katibu Mkuu wa Wizara ya Afya ni mmoja wa madaktari wanaomfanyia upasuaji Tundu Lissu

    Huu nauita upumbavu, tena upumbavuuuuuuu, nna hasira hakyamungu, ni aibuuuuu, mtu tangu juzi anaongea, na akataja na namba za gari zilizokuwa zinamgmfuatilia, Leo mnajifanya kushtuka!!!! Kweli mnajifanya kushtuka, huu sio ujinga? Bongolanda tunaelekea wapi lkn? Sent using Jamii Forums mobile app
  5. sonjames

    Ukomando uliotukuka

    Duh, Mara paaaa! Sent using Jamii Forums mobile app
  6. sonjames

    Lunch time.....!!!!

    Imetulia Sent using Jamii Forums mobile app
  7. sonjames

    Naitaka TCRA kumchukulia hatua za kinidhamu Sasha Kassim kwa kupost picha za utupu mtandaoni

    Usiongee kabla hujafanya utafiti, anazo account zaidi ya Tatu fb, na kazi yake ni kuuza mkoba wa kubebea marungu Sent using Jamii Forums mobile app
  8. sonjames

    Ukiona tu mpenzi,mke,mume ,demu wako anakusaliti mara kwa mara ujue humfikishi

    Usaliti ni hulka ya mtu, ni asili ambayo kamwe mtu kuiacha ni kujikana mwenyewe, wapo wengine hata umkojoze Mara kumi kwa tendo bado tu atachepuka maana ni asili yake, ni tabia yake. Sent using Jamii Forums mobile app
  9. sonjames

    Yusuf Manji apoteza sifa ya kuwa Diwani wa Mbagala Kuu kwa kushindwa kuhudhuria vikao

    Yupo kwenye Mapito, ni wakati wake wa kujitafakari na kutengeneza na Mungu wake, na hakika ataamka tena, tumeagizwa kuombeana na si kuhukumu so atengeneze tu. Sent using Jamii Forums mobile app
  10. sonjames

    Swali la Mama Salima Bungeni: Lini serikali itapiga marufuku uingizwaji wa headphone?

    Yethuuuuu, ni kweli kauliza swali hilo? Hapana bhana mi thiamini, kama ni kweli basi atakuwa alipitiwa tu jamani. Hahahaa Sent using Jamii Forums mobile app
  11. sonjames

    Naitaka TCRA kumchukulia hatua za kinidhamu Sasha Kassim kwa kupost picha za utupu mtandaoni

    Duh, duh, nimezitazama nimeishia kuliamsha DUUUUUDE! Sent using Jamii Forums mobile app
  12. sonjames

    Geto!

    Hahahaaaaa Sent using Jamii Forums mobile app
  13. sonjames

    Ushauri wangu kwa Raisi Uhuru Kenya, Do The Unthinkable, Now!

    Inavyoonekana ni KUWA hata familia yako haipo imara kwa sababu yako Sent using Jamii Forums mobile app
  14. sonjames

    Mchanganyiko wa vyakula vinavyoweza kutengeneza sumu

    Hahahahahahaaaa Sent using Jamii Forums mobile app
  15. sonjames

    Hawa Samaki wa bwawa la Nyumba ya Mungu ni zaidi ya pweza...

    Hshahaaaaa, pweza, kweli vijana Wa daresalamu ni janga Sent using Jamii Forums mobile app
Top Bottom