Recent content by SN.BARRY

  1. SN.BARRY

    JamiiForums Tanzania Dr. Tulia Ackson ends her term as IPU president

    Mumewe katumbuliwa EWURA, yeye kanyimwa uspika.... AJE TUJIAJIRI HAPA KIDONGO CHEKUNDU, TUUZE SPARE! 😅😅
  2. SN.BARRY

    JamiiForums Tanzania Hivi ni kwa nini biashara ya dada poa haionekani waziwazi mkoa wa Kilimanjaro (Moshi) kama mikoa mingine?

    NJOO MALINDI HAPA AU DAR STREET UTAUZIWA MBUSUSU MURUA KABISA😂😂😂
  3. SN.BARRY

    JamiiForums Tanzania U'Magufuli' wa Mwigulu wawaibua Mange, Maria Sarungi na Kigogo

    ALIYEUA WATU PALE OLASITI ARUSHA SIO HUYU FIELD MARSHAL MWIGULU MADELU LAMECK NCHEMBA??????!!!!!!
  4. SN.BARRY

    JamiiForums Tanzania Chuo Kikuu cha Harvest Mission chamtunuku PhD Mchungaji Mstaafu Samwel Mwahalende

    Mlianza kujipa uaskofu, Sasa hivi mmehamia kwenye PhD. WALOKOLE HAMPOI!!! MTU ANA KANISA WATU HAWAZIDI HATA 150 ANAJIITA ASKOFU
  5. SN.BARRY

    JamiiForums Tanzania Tetesi: Ndani ya masaa 48 Dr. Nchimbi Kung'atuka umakamu wa Rais kwa kujiuzulu

    YAMETIMIA!!!! VIVA JF.
  6. SN.BARRY

    JamiiForums Tanzania Usaliti unamtia Dr. Bashiru kwenye lindi la msongo wa mawazo?

    KAMUUZA POLEPOLE KAPEWA UWAZIRI. POLEPOLE MPUMBAV. SANA KILICHOMRUDISHA TANZANIA SIJUI NINI!!!
  7. SN.BARRY

    JamiiForums Tanzania Hiki kitu kinaumiza: Mbumbu kuitwa "AFISA" utasikia Afisa, Usalama, Afisa ushirika, Afisa kadeti, Afisa sijui nini ila ni kihiyo

    AFISA USALAMA MWANDAMIZI ( SENIOR SECURITY OFFICER).. majukumu: Kulinda na kufuafitilia mienendo ya watu wanaohatarisha uwepo wa CHAMA CHA MAPINDUZI... nchi ya hovyoooo sana hii
  8. SN.BARRY

    JamiiForums Tanzania Trump asema Marekani itashambulia Iran 'vibaya mno' usiku wa leo

    NETANYAHU ATAKUWA ANACHEKELEA KWA MBAAALI
  9. SN.BARRY

    JamiiForums Tanzania John Heche amjibu Saada: Wazanzibari wanaoishi Tanganyika nao wanyimwe matibabu?

    KWA SUALA LA MUUNGANO NYERERE ALIFANYA JAMBO BAYA KUWAHI KUTOKEA... MUNGU AMLAZE PANAPISTAHILI, AMETUINGIZA KWENYE UTUMWA WA KUTUPWA...
  10. SN.BARRY

    JamiiForums Tanzania Kete ya Dkt. Nchimbi itawateka wajinga

    HAKUNA CHA KETE HAPO, CCM NI WAJINGA NA WAPUUZI SANA HAPO WAMESHAANZA VITA YA 2030. HAPO KUNA : NCHIMBI MWIGULU WAZIRI MKWE MCHENGERWA MAKONDA NA YEYE YUMOOO hii vita ni ya kufa mtu tuagize tu popcorn za kutosha
  11. SN.BARRY

    JamiiForums Tanzania Seanolson Mzungu: Wanawake wa bongo ni omba omba

    NA AKIKUOMBA USIPOMPA AU UKIMLALA KWA MKOPO ANAKUTANGAZA UNA KIBAMIA
  12. SN.BARRY

    JamiiForums Tanzania PostGE2025 Bunge la Ulaya (EU) lapinga Msaada wa Euro Milioni 156 (Tsh. Bilioni 440+) kwa Tanzania. Wataja Haki za Binadamu na Uchaguzi wa 2025

    TUPO URUSI PUTIN ATAREPLACE WABUNGE WOTE WA ULAYA MATA.O YAO...by abdul.
  13. SN.BARRY

    JamiiForums Tanzania KERO Responded TANESCO Iringa Mjini wanakata umeme laini ya viwandani kila siku ifikapo jioni, hawatoi sababu maalum

    VIWANDA IRINGA VIPO SEHEMU GANI? SI KIPO KIMOJA TU CHA IVORI? VINGINE VYOTE VILIKUFA.
  14. SN.BARRY

    JamiiForums Tanzania Selection za kidato cha tano na vyuo vya Kati 2026 tayari zimeachiwa

    Wamejiamulia kuweka namba tu sio majina tena.
  15. SN.BARRY

    JamiiForums Tanzania SI KWELI Cambodia yaagiza Waafrika wote wakiwemo kutoka Kenya, Ghana, Cameroon na Uganda kuondoka nchini humo kabla ya Mei 31, 2026

    JAMANI KUNA WATU WAPAMBANAJI HADI CAMBODIA? WANAFATA NINI HUKO KWA WAUZA UNGA?
Back
Top Bottom