Recent content by skyline tech

  1. skyline tech

    Usaliti (simulizi ya kusisimua)

    Iko poa mwemdelezo please.
  2. skyline tech

    Uzi maalum wa kupeana Likes: Comment chochote upate "Like"

    Changamoto hii kwa kiwango kikubwa husababishwa na mambo yafuatayo kwenye Kompyuta yako. 1.Uwepo wa tatizo/msuguano wa “Hardware” kwenye Kompyuta. 2. Kompyuta kuwa na joto saana. 3. Kuharibika kwa HDD kwenye Kompyuta husika. 4.Kutokuwepo kwa RAM yenye uwezo mkubwa/RAM kushindwa kufanya kazi kwa...
  3. skyline tech

    Computer Maintenance

    Changamoto hii kwa kiwango kikubwa husababishwa na mambo yafuatayo kwenye Kompyuta yako. 1.Uwepo wa tatizo/msuguano wa “Hardware” kwenye Kompyuta. 2. Kompyuta kuwa na joto saana. 3. Kuharibika kwa HDD kwenye Kompyuta husika. 4.Kutokuwepo kwa RAM yenye uwezo mkubwa/RAM kushindwa kufanya kazi kwa...
  4. skyline tech

    Computer Maintenance

    Changamoto hii kwa kiwango kikubwa husababishwa na mambo yafuatayo kwenye Kompyuta yako. 1.Uwepo wa tatizo/msuguano wa “Hardware” kwenye Kompyuta. 2. Kompyuta kuwa na joto saana. 3. Kuharibika kwa HDD kwenye Kompyuta husika. 4.Kutokuwepo kwa RAM yenye uwezo mkubwa/RAM kushindwa kufanya kazi kwa...
  5. skyline tech

    Riwaya ya Kijasusi: "Msako wa Mwehu"

    Nahitaji hiyo ya scandal naweza kuipata
  6. skyline tech

    Riwaya ya Ujasusi: Dhiki Kuu

    Iko safi sanaaaa
  7. skyline tech

    Riwaya: Genge

    Chapaaaaa mzeiyaaaaa
  8. skyline tech

    Financial Security is to a woman, what sex is to a man

    Kukupa pesa sio inxhu ila the problem is unaniomba pesa katik mda gani...? Ninekuaproach yesterday en today unaniomba pesaa oooh no no nooo..! I can't Bt kma tuko kwa relation kwa mda mrefu mm ni nani nisikupe pesa..?? Kitu unachotakiwa kujua boys tunafeel proud kumpa pesa gals.. ila ni gals...
  9. skyline tech

    Financial Security is to a woman, what sex is to a man

    Dr womens dr garls mmetufanya chombo cha fedha so hatuwezani kuwa marafiki bila ngono kabisaaa
  10. skyline tech

    Naishi na Mwanaume, tatizo nikimgusia suala la ndoa anadai nisubiri hayuko tayari kwa sasa

    Ujue kuna jambo haliko sawa kwako, au kuna kitabia unacho ambacho kinampa Mashaka kuhalalisha kwa kuogopa mkiingia kwenye ndoa hicho kitabia kitaleta matatizo yeye kukwambia hawezi das why anakusubirisha tu kila mtu anahisi may be you can change later
  11. skyline tech

    Financial Security is to a woman, what sex is to a man

    The problem ni kwamba hiyo K mmepewa bure na muumbaji mwapaswa kutugeia bila kutucharg, ila sie money tunatfut kwa jasho my dr.[emoji4] So tunaispend kwa balance [emoji3]
  12. skyline tech

    Skyline tech

    Shukrani sanaaa
  13. skyline tech

    Skyline tech

    Asante kwa kumuweka wazi
  14. skyline tech

    Skyline tech

    Sorry system ya Tv haiko sawa na ya laptop zinatofautia kiongozi hapo nasikitika kuwa siwezi kukusaidia kwa hilo
  15. skyline tech

    Skyline tech

    Habari wadau wa jamii forums leo nimejiunga rasmi naomba mnipoke Nafanya kazi za graphics design, natengeneza computer laptop natengeneza logo, calender, poster za mitandaoni, busines card, card za harusi, n.k Kwa mawasiliano 0687085290
Top Bottom