Kuna uhusiano gani baina ya upigaji makofi na kutekelezeka kwa bajeti? Miaka yote ya bajeti hata bajeti iliyopita 2016/2017 waliipigia makofi kwa mbwembwe na kuisifu sana mwisho ilitekelezeka kwa 34%!! Makofi ni kelele tu hayasaidii bajeti kutekelezeka.....
Kweli kabisa, kwa mfano mdogo wa ugonjwa AIDS, ki takwimu waishio Africa ni wahanga zaidi, haimaanishi ughaibuni hawafanyi ufuska, ila wako smart katika mambo yao.
Miaka nenda rudi watanzania wanazo chelehani na zaidi ya nne pengine, mbona hakuna transformation????? Hoja nzito, majibu mepesi, kweli sifa ya mwanasiasa ni kujua kusoma na kuandika tu.
Kweli, wanastahili kupewa stahiki za jasho lao. Kuna waliokuwa wamebakiza muda mchache kustafu wapewe tu.
Take note. Hao waliotolewa kwenye system wengi wao walikuwa wanafanya kazi vizuri pengine kuliko hata walio na vyetu halali.
Kumekuwa na kawaida ya Abiria wakiimsihi na kumsifia dereva aongeze kasi ya gari ikiwa safarini, ajari ikitokea sifa hubadirika kuwa majuto na lawama humuendea dereva eti alikuwa ana overtake kwenye kona, milimani n.k by that time inakuwa too late.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.