Recent content by sawe4u

  1. sawe4u

    Mzazi kuaanza kukutegemea wewe kwa kila kitu bila kujali mshahara wako mdogo

    Kwa Tz(Africa yetu) Ni bora kufanya biashara hutotegemew na ndugu au wazazi kulko uajiriwe/sekta binafsi au serikali Ni balaa Ushauri Wachane live unapokea Tshs ngapi
  2. sawe4u

    Iwe mvua iwe jua chuma Rais Magufuli aendelea na ziara mkoani Mbeya

    Na wasi wasi juu ya usalama katk hali hyo ya mvua na uo mkusanyiko + mia vuli sio salama sana kwa mh.Raisi
  3. sawe4u

    PICHA : Ulinzi wa Rais wetu uko imara

    Bado kifo kpo tuu Regards
  4. sawe4u

    Faida za kuona wasichana miaka 20 hadi 25

    Ila ninavyo jua kiutaaluma walau mwanamke acwe 35+ kwa zama hizi Asnt kwa hyo compliment yako
  5. sawe4u

    Faida za kuona wasichana miaka 20 hadi 25

    Number 1 ,2 nazpnga tuu Wengine tulizaliw na mama zetu wakiwa 35+ na tunaukamilfu tuu
  6. sawe4u

    Wafahamu Mastaa wanaotumia nguvu za Giza / ushirikina

    Mimi je mbona ujanitaja...[emoji847][emoji847][emoji1787]
  7. sawe4u

    Wakazi wa Mtwara na Lindi, tupeni hali ya hewa na kile kinachojiri

    Ingia www.windy.com mtaona kimbunga live kinapoelekea kwa ss
  8. sawe4u

    Nakutumia Simu na bidhaa nyingine kutoka Nairobi kwa bei za jumla

    Mkuu mi napatkn MTWARA Kama unaweza uagize then nmtume mtu akalpie cash pind ifikapo
  9. sawe4u

    Mimi ni muathirika wa UKIMWI

    Pole san wengne Hatujijui
  10. sawe4u

    Ninadaiwa Tala, Branch na M-pawa. Nisipowalipa watanifanya nini?

    Mkuu mimi walinikatia rb mwaka jana 6 kama yako Ila hadi Leo bado wananitumia SMS nkalpe ble shuruti Ila kama unayolipa mimi bado cjapata Sent using Jamii Forums mobile app
Top Bottom