Faida za kuona wasichana miaka 20 hadi 25

Faida za kuona wasichana miaka 20 hadi 25

Kwahiyo sisi wa 25-30 tupo kundi lipi? Au tusubiri Uzi wetu!?
 
Number 1 ,2 nazpnga tuu
Wengine tulizaliw na mama zetu wakiwa 35+ na tunaukamilfu tuu
 
Wasichana wanapitia phase 4

Phase ya kwanza utoto.

Kwenye phase hii hawajui chochote, wanaweza tembea hata bila nguo.

Phase ya pili : teenager
Hapa wanaanza kuficha baadhi ya vitu na kiona aibu. Hata kutaja neno chupi wanaogopa. Umri huu wanaanza kuoga wenyewe na hawataki mtu akuse baadhi ya maeneo

Phase ya tatu.
Wanaaanza kufikiri maisha , hawa ndio wale wa 20 and 30

Wanajipenda, wanakua wazafi, huwezi kuta amevaa boxer, wanakua watii, huwezi kuta anafungua soda kwa meno


Phase ya nne 30+
Hapa vita , kuongea mambo ya aibu kama kawaida, kuvaa nguo za ndani za ajabu ni kawaida, anaweza akagombana na mwanaume hadharani,

Wanapenda kujitegemea, kuishi kwao etc.
Huu umri hata ukifanikiwa kumpata binti na ukamtomasa ( nyonyo) ana feel hisia kuliko wale walikwepa viunzi vingi
 
Haijalishi una umri gani lakini muda mwafaka wa msichana kuolewa ni kati ya miaka 20 hadi 25

Achana na dhana potofu za kimapenzi eti sijui hawajui nini?

Faida zake ni kama zifuatazo

1. Ndio umri ambao msichana anaweza kuzaa watoto wenye afya nzuri

2. Ndio umri ambao msichana anafundishika na anaweza jengeka kimaono zaidi.

3. Ndio umri ambao msichana ana kua bado mtii na msikivu!!

4. Ndio umri ambao msichana anafurahia mahusiano..

5. Ndio umri ambao msichana anaona upweke kuwaacha wazazi hivyo kumpata mume inakua faraja kwake na mume anapewa nafasi ya kwanza.


Wasichana above 30 ni wazuri wanakua wameruka mishale mingi lakini huwezi kuwanyosha.


Hivyo wale 38+ wasiogope kuchukua hawa 20 to 25.
Ndugu yangu sijui huu utafiti wako umeufanya wapi..... jaribu pia kutembelea mitandao ya Badoo....wechat...BBM...Exotic tz n.k halafu angalia umri wao hakika kigezo 3 sijui kama watafiti.
 
Ndugu yangu sijui huu utafiti wako umeufanya wapi..... jaribu pia kutembelea mitandao ya Badoo....wechat...BBM...Exotic tz n.k halafu angalia umri wao hakika kigezo 3 sijui kama watafiti.
Hao wa kwenye mitandao sio kabisa. Ukiona msichana yupo mtandaoni kwa lengo la kuolewa jua amedoda.
 
Back
Top Bottom