Recent content by samua

  1. samua

    Swali kwa wenyeji wa Zanzibar

    Hahaha hahaha hahaha
  2. samua

    Chombezo: Bao tatu za mgeni!

    Asante
  3. samua

    Angalia nyoka mkubwa zaidi duniani

    Mbona tunatishana
  4. samua

    Mada maalum kwa wapenzi wa Tamthilia ya Isidingo

    Siamini kama imeisha
  5. samua

    Usimkopeshe hela mtu

    Sikopeshi tena mtu acha tu niwe mbaya
  6. samua

    Hizi tabia za wake zetu wakiwa wajawazito ni tabia zao, maigizo au visasi ama malipizi?

    Dah!pole bro mvumilie tuu yataisha hayo [emoji6][emoji6][emoji6]
  7. samua

    Maneno gani ya dharua uliambiwa yakakuumiza sana

    Toka hapa mtu mwenyewe unanuka mkojo halafu unafata wanaume.....mbele ya darasa wanafunzi kibao....sisahau nikikumbuka naumia
  8. samua

    Hivi condom zina nini lakini?

    Hahaha hahaha hahaha
  9. samua

    Dalili gani zinakujulisha kuwa umri umesogea?

    Hahaha hahaha hahaha
  10. samua

    Ndugu zanguni, ukipewa lift usitoe tena changamoto kwa aliyekupa mpaka akajuta

    Hahaha hahaha hahaha Sent using Jamii Forums mobile app
  11. samua

    Hivi inawezekanaje kufanya unyama kama huu kwa mtu unayempenda?

    Subhanalla astaghafirullah Sent using Jamii Forums mobile app
  12. samua

    Nimejitoa kwa mpenzi wangu nimegundua haya. Je, nifanyeje?

    Pole bro...mwache aende wanawake wapo wengi wazuri zaidi ake Sent using Jamii Forums mobile app
Top Bottom