Hata kama unalipwa 7000, jaribu kuwa realistic hata kidogo. Yaani tuwe nchi ya sita kwa umasikini kutoka chini halafu wananchi wawe na kipato kikubwa afrika hapo ni kujitekenya na kucheka mwenyewe
Ukweli hata mimi namuunga mkono, na ukitaka kuamini hata kwenye mahusiano yaliyosimama asilimia 90 ya kuinuka kiuchumi inategemea na mwanamke.. Utakuta mwanamke anakopa vikoba anampa mwanaume afanyie kazi
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.