Recent content by Riwa

  1. Riwa

    KKKT Mna tamaa sana na hela , ona waliyoyafanya na Mzee Mengi

    KKKT ina tatizo na marehemu Mengi baada ya kuachana na marehemu mkewe na kuoa tena. Marehemu alikuwa ametengwa na KKKT...hakupata kurudishwa kundini.
  2. Riwa

    Election 2020 Jafo anatufaa Urais-2020-ama baada ya Magufuli -2025

    Unamtilia kitumbua chake mchanga ujue...
  3. Riwa

    Tundu Lissu: Mwaka 2019 ni wa kurudisha Demokrasia, Haki na Utu wetu Tanzania (Sehemu ya Kwanza)

    Tuko vizuri [emoji41][emoji41][emoji41]... Sent using Jamii Forums mobile app
  4. Riwa

    SOLD: Tunauza TV, Fridge , Home theatre, Sabwoofer, na vingine kama hivyo kwa BEI POA

    Natafuta 'home theatre' za Hisence, mnazo? Tafadhali nifahamishe kama mnazo.
  5. Riwa

    Mume wangu anapoteza hela yake bure, mimi sina uwezo wa kushika mimba

    Hedhi ni shedding ya endometrium (mojawapo ya tissue ya mfuko wa uzazi) baada ya kujiandaa kupokea yai lililorutubishwa, lakini yai linakuwa halijarutubishwa. Ukitolewa kizazi, huwezi shed endometrium. Hivyo utapata zile feelings kutokana na mabadiliko ya hormoni kutokana na mzunguko wa mwezi...
  6. Riwa

    Mume wangu anapoteza hela yake bure, mimi sina uwezo wa kushika mimba

    Hii stori imekaa kiuongo-uongo...kweli daktari awe anachunguza infertility kwenye couple asahau kufanya kipimo basic tu cha ultrasound?! Ultrasound itaonyesha hakuna mfuko wa uzazi (uterus)!
  7. Riwa

    Polisi wafanya doria Sinza kuzuia maombezi, WanaCHADEMA wawili washikiliwa

    Inashangaza sana inapotumika nguvu kubwa mnoo kuzuia watu wasifanye maombezi! Yaani shetani anakazaniwa ashinde mchana kweupeee..
  8. Riwa

    Wanaohoji uzalendo wa Tundu Lissu inabidi wayajue haya...

    Mimi ni mmoja ya waliofaidika na hiyo namba 9. Tundu Lissu alitutetea buree (akiwemo naibu Waziri wa Afya) tukaishinda serikali (Wizara ya Afya) mahakama kuu mwaka 2006.
  9. Riwa

    Sio single mother wote ni single mother

    ...umeandika kwa chuki!! sijui una chuki gani na wajane au wanawake walioachika.
  10. Riwa

    Tanzia: Mke mdogo wa Mzee Yusuph afariki dunia wakati akijifungua

    Ni aibu kwa kweli hospitali kubwa kama Amana kuacha mama na mtoto wafariki sababu ya uzazi...wapi salama sasa!?
  11. Riwa

    Hatimaye JWTZ yaingia Kibiti, Ikwiriri na Mkuranga kudhibiti na kutafuta wauaji wa Polisi na RAIA

    Ina maana IGP na waziri wake wa mambo ya ndani wameshindwa... Ina maana CDF na waziri wake wa ulinzi ndio mwarobaini mpya... Tuwatose basi hao walioshindwa!!
  12. Riwa

    Nimeambiwa tutaishi South Sudan baada ya ndoa

    Habari hii haiwezi kuwa ya kweli, South Sudan ni UN Level 3 emergency country...hivyo yeyote anayeenda kikazi South Sudan haruhusiwi kwenda na familia (mke/mume au mtoto/watoto). Kama mumeo anenda South Sudan kikazi, atakuwa anaenda peke yake...lalamikia upweke, lakini sio hatari kwamba na wewe...
  13. Riwa

    BUNGE LIJALO LITAKUWA CHUNGU SANA KWA SERIKALI

    Jana tu tulikuwa tumeweka imani yetu kwa rais kuwa atafanya maamuzi ya busara kwa taifa...haikutokea, leo tunaweka imani kwa bunge...bunge lipi? Hili la ze-komedi (according to Jairo)?
  14. Riwa

    Je, NAS Haulage kamhonga gari Paul Makonda ili asisumbuliwe kuhusu tuhuma za madawa ya kulevya?

    Namsubiri Paskal Mayalla @Pasco aje kutetea na hili!
  15. Riwa

    Rais Magufuli akiamua kuwa Rais wa maisha kuna wa kumzuia?

    Katiba inamzuia...na aliapa kulinda katiba! Wenzake huwa wanang'ang'ania kwanza kubadili katiba, jambo ambalo linahitaji ushiriki wa wananchi! Wananchi wanaweza kumzuia.
Top