Recent content by Rebeca 83

  1. Rebeca 83

    JamiiForums Tanzania Kiliba(Rais TAHLISO): Nilimwambia Rais naumia CHADEMA kukutukana upo kimya, basi turuhusu sisi vijana wakitukana, tuwatukane na sisi

    Kwani kutukana unaomba ruhusa??!!! Si unabwabwaja tu anywhere..?! Au hajui mitandao?? Facebook, Instagram, twitter etc...jinga hili..
  2. Rebeca 83

    JamiiForums Tanzania Naomba kuuliza: Kwanini wanajukwaa wa JF hamnipendi?

    Hii ni public forum unachoandika ni mali ya JF sio yako, so tuna haki kuku quote mashudu yako na kuongelea upumbavu wako uliouweka public! Ungetaka tusiingilie ungemtafuta private. Una matatizo mengi wewe mtu moja ni kudogosha ujinga unaoufanya uonekane ni kawaida , ujinga huo una minimum...
  3. Rebeca 83

    JamiiForums Tanzania Naomba kuuliza: Kwanini wanajukwaa wa JF hamnipendi?

    Eti nina nongwa binafsi????!!! Wewe nakujua kwani??? Psychological mind games, so the problem is me not you now?! .... ulishawahi kuniambia niweke ego pembeni ?! When was this ??! Leta post/topic kama sio unataka kufanya manipulations hapa....
  4. Rebeca 83

    JamiiForums Tanzania Naomba kuuliza: Kwanini wanajukwaa wa JF hamnipendi?

    Wewe mtu una ukatili sana especially kwa wanawake... Nakumbuka sijui thread gani, one of Johanas alikua amejibu ukamu attack kwa kumuuliza kama amepona kansa yake?! WTF hili ni swali la kumuuliza mtu in public?? Mtu unayejua ana fight cancer?.... Tatizo yanayoandikwa humu kama sio private...
  5. Rebeca 83

    JamiiForums Tanzania Kwa wakristo wenye ndoa ya mke/mume mmoja,naomba mnijibu kwa kutumia akili sio hisia

    Chepuka/oa mke mwingine kama unataka sio kutafuta sababu
  6. Rebeca 83

    JamiiForums Tanzania Hatua za kufuata ili u-‘move on’ hasa baada ya kuachana na mtu uliempenda ukamuamini sana na kumthamini

    Kuachana hits different kwa kila mtu.. Kila mtu ana EXPERIENCES zake na jinsi ya ku cope.. Wengine wanafyatua wenzao risasi, Wengine wanabaki kuwa ma stalkers! Inategemea trauma uliyo achwa nayo.. I understand kuna watu wata move on easily ila I understand pia kuna watu watabaki stuck...
  7. Rebeca 83

    JamiiForums Tanzania Nimeshindwa kwenda kumzika Mama haya maisha hayako fair naombeni msaada😭

    Hata kama ni tapeli mnajuaje this time around anaongea ukweli anataka akamzike mama yake?! Mnaongea sana kumshusha credibility UKWELI NI KWAMBA HAMNA EVIDENCE MAMA YAKE HAJAFA OR NOT....so maneno yenu tread carefully wapuuzi nyie! Mtu mnatapeliwa hata na ndugu zenu kijijini, wamewafanya cash...
  8. Rebeca 83

    JamiiForums Tanzania Nimeshindwa kwenda kumzika Mama haya maisha hayako fair naombeni msaada😭

    Mimi nimehisi shida yake ni genuine ndio maana nikatoa kitu kidogo nilichonacho japokuwa kapuku, kama katutapeli basi bwana. Kama hukuguswa kumtolea chochote is understandable but kumsema mtu ni tapeli bila kuwa na evidence ni uonevu.
  9. Rebeca 83

    JamiiForums Tanzania NITAMJUAJE MWANAUME MWENYE NIA YA KUPATA MKE?

    Anakuwa na chogo 🤣🤣🤣🤣
  10. Rebeca 83

    JamiiForums Tanzania Nani yupo nyuma na Kuvuja kwa inayodaiwa kuwa “Connection” ya Mwigulu Nchemba? Tutajuaje si feki?

    Na mapungufu yake nimemuonea huruma na familia yake.... Connection isikie tu, baada ya hapo ukimuona ba mkwe ni kama umemuona israili 😆
  11. Rebeca 83

    JamiiForums Tanzania Nilitongoza idadi ya wadada kumi Facebook hakuna aliyekubali tuonane bila kumpa hela

    Hahahaaaaaa ushasema hujui pa kuwapata hao sio gold diggers.. you might as well die alone!
  12. Rebeca 83

    JamiiForums Tanzania Nilitongoza idadi ya wadada kumi Facebook hakuna aliyekubali tuonane bila kumpa hela

    Kama hujui pa kuwapata hao wanawake wasiotaka hela plus experience yako ya kutongoza wanawake kumi na wote wakataka hela, should tell you something unless bichwa lako halijui ku analyse mambo!
  13. Rebeca 83

    JamiiForums Tanzania Nilitongoza idadi ya wadada kumi Facebook hakuna aliyekubali tuonane bila kumpa hela

    Nimekuuliza wapi huko kuna mwanamke asiyehitaji pesa?! Lol ..
Back
Top Bottom