Recent content by princesitor

  1. P

    JamiiForums Tanzania Namchukia sijui imekuwaje..

    nliwahi weka kuhusu uhusiano wangu na mkaka wa kiislam ,kiukweli nlikuwa nampenda sana bila kujali mambo yote aliyowahi kunifanyia kwani tuliamua kuanza upya na kusahau yote ila inafika mwezi sasa nimejikuta namchukia tu sina tena feelings nae sielewi nini kimetokea,na yeye ameligundua ilo kwan...
  2. P

    JamiiForums Tanzania Tutashuhudia kutangazwa kwa hali ya hatari?

    exactly
  3. P

    JamiiForums Tanzania Maafa kutokea muda wowote Tanzania baada ya BUSARA kutoweka!

    let us pray for our country jaman,vita ni mbaya
  4. P

    JamiiForums Tanzania Faida ya CHAFYA wakati wa Tendo la Ndo...

    ha ha ha ha ha ha
  5. P

    JamiiForums Tanzania dini,elimu,vinatukwamisha...

  6. P

    JamiiForums Tanzania dini,elimu,vinatukwamisha...

    teh teh
  7. P

    JamiiForums Tanzania dini,elimu,vinatukwamisha...

    thanx,nimekusoma
  8. P

    JamiiForums Tanzania dini,elimu,vinatukwamisha...

    teh polen.
  9. P

    JamiiForums Tanzania dini,elimu,vinatukwamisha...

    tumeshagombana mara kadhaa adi inafikia kuachana lakin mwisho wa siku tunarudiana.
  10. P

    JamiiForums Tanzania dini,elimu,vinatukwamisha...

    kama nakuelewa afu kama ckuelewi
  11. P

    JamiiForums Tanzania dini,elimu,vinatukwamisha...

    thanx dia
  12. P

    JamiiForums Tanzania dini,elimu,vinatukwamisha...

    teh teh kawaida bwana.
  13. P

    JamiiForums Tanzania dini,elimu,vinatukwamisha...

    Asante,2zidi kuombeana naamini tutayashinda.
  14. P

    JamiiForums Tanzania dini,elimu,vinatukwamisha...

    nimeipenda iyo.
  15. P

    JamiiForums Tanzania dini,elimu,vinatukwamisha...

    yap,nimemsoma.thanx much
Back
Top Bottom