Recent content by pmwasyoke

  1. pmwasyoke

    Kama maji yameongezeka mto Ruvu ndani ya saa 48, basi hata Kidatu, Kihansi na Pangani yataongezeka kama wanaohujumu wakidhibitiwa

    Umenikumbusha mwamba James Hadley Chase. Muktadha ulioutumia usemi huo ni sahihi kabisa - naunga mkono. Watu huangushia jumba bovu hata pasipostahili kuficha ukweli wa mipango hafifu.
  2. pmwasyoke

    When you read how Microwave affect your Health you will never use again

    The unfortunate situation with microwaves is that you even get second hand ones, aka mitumba, with the associated higher risk of radiation leakage!
  3. pmwasyoke

    When you read how Microwave affect your Health you will never use again

    Mkuu, Mjadala kuhusu athari hasi za matumizi ya microwave umekuwepo kwa miaka kadhaa, na kuna watu hawazitumii. Mimi binafsi pia niliacha kuzitumia. Cha msingi iwapo unapenda kuzitumia microwave zingatia kabisa maelekezo ya watengenezaji na tumia vyombo sahihi vya kupikia. Microwave zako ziwe...
  4. pmwasyoke

    When you read how Microwave affect your Health you will never use again

    Kwa hakika lugha iliyotumika haieleweki vizuri si kwa sababu ya ugumu, bali kwa kukosa ufasaha.
  5. pmwasyoke

    When you read how Microwave affect your Health you will never use again

    Lakini mkuu ukimwona simba si unamkimbia?
  6. pmwasyoke

    Huu wizi wa magari unaoongezeka. Wanatumia mbinu gani na wanawezaje kuyatumia bila kudakwa?

    Bastola ni safi - lakini nasikia mchakato wa kupata kibali waweza kuchukua miaka miwili hadi mitano!
  7. pmwasyoke

    When you read how Microwave affect your Health you will never use again

    Inashauriwa kupunguza au kuepukana na athari mbaya za matumizi ya microwave kwa: a) kuzingatia vema maelekezo ya watengenezaji; b) kutokutumia microwave iliyo na ubovu/uchavavu; c) kutumia vyombo maalum kupikia ndani ya microwave.
  8. pmwasyoke

    When you read how Microwave affect your Health you will never use again

    Microwave hudhaniwa kuwa na madhara ya radiation yake kuathiri baadhi ya viungo vya binadamu, na hasa pumbu na macho. Pia inasemekana baadhi ya vyombo vya plastic vikitumika kupikia ndani ya microwave chembechembe zake huyeyukia ndani ya chakula na kuchangia uwezekano wa kupata kansa.
  9. pmwasyoke

    Wanawake tufundishwe kupigana ili tujihami

    Nunueni pia bastola kwenye maduka ya Tanganyika Arms zitawalinda zaidi.
  10. pmwasyoke

    Find X

    180?
  11. pmwasyoke

    Kuwa na laini ya TTCL iwe ni lazima kwa watanzania wote TTCL iimarishwe zaidi

    Huko ni kutaka kutuingiza jehenama. Yatajirudia yaleyale ya kuua Fast jet iliyotuonjesha wengi kupanda ndege - sasa tunazisikia redioni.
  12. pmwasyoke

    Hatari ya Magari ya Serikali barabarani

    Labda Serikali ingepanga kununua na kutumia zaidi helikopta kwa mizunguko ya ndani ya viongozi wakuu!
  13. pmwasyoke

    Hatari ya Magari ya Serikali barabarani

    Bora ziongeze spidi ili muda wa kusubirishwa kupisha misafara upungue.
Top Bottom