Recent content by OgaBoy

  1. O

    JamiiForums Tanzania Mambo yanayoweza chochea UPATIKANAJI WA UTI

    MOD UKITAKA KUBADILI CHOCHOTE SEMA NAMI BWANA NASIKIA ACHA UJUAJI. MADA Wakati wa tendo la ndoa, msuguano ukizidi unaweza kusogeza bakteria kutoka kwenye ngozi au eneo la haja kubwa ya ke kuelekea kwenye tundu la mkojo la me na ke simulitaneously, na bakteria hao wanapoingia kwenye njia ya...
  2. O

    JamiiForums Tanzania UTAFITI: 20% ya wanaume huvaa nguo ya ndani (boxer/chupi): 1 kwa wiki nzima.

    MKE WANGU KAJIPNGEZA NA KUNINUNULIA BOXER 7, SASA NABADILI KILA SIKU KAZI YAKE NI KUFUA. ila akiwa safari navaa moja wiki nzima
  3. O

    JamiiForums Tanzania PostGE2025 Sijui lolote kuhusu Misa za Wakatoliki, lakini nitahudhuria Misa ya Mauaji ya halaiki Oktoba 29, Eee Mwenyezi Mungu Nisaidie

    kwa usa nilisikia watu wa huko watafanya labda kama location tofauti ila ni sawa kwa msimamo wako. Padri mlevi nitamsalimia
  4. O

    JamiiForums Tanzania Inawezekana. Fangasi ukeni wanaweza kumpata mwanamke ambaye hajawahi kufanya ngono?

    Bora hata wewe umeshuhudia ukatili niliofanyiwa wakimwita mpiga ban utatoa ushahidi. Huyu mod apigwe ban na yeye aone raha yake.
  5. O

    JamiiForums Tanzania Kwa kweli mke ana faida kubwa katika maisha

    wewe hulishwi unaonjeshwa
  6. O

    JamiiForums Tanzania Inawezekana. Fangasi ukeni wanaweza kumpata mwanamke ambaye hajawahi kufanya ngono?

    Niko Tanga kwa mara ya kwanza nipe viwanja
  7. O

    JamiiForums Tanzania Inawezekana. Fangasi ukeni wanaweza kumpata mwanamke ambaye hajawahi kufanya ngono?

    wameedit vyote sasa wanaedit kichwa niliwaambia waedit kama nakosea si uwa tunaomba waturekebishie sasa mimi sijaomba naona kitu tofauti yaani unataka kusema nilipoteza muda kuandika contents wewe ndo uniamdikie wayayaayaa.
  8. O

    JamiiForums Tanzania Inawezekana. Fangasi ukeni wanaweza kumpata mwanamke ambaye hajawahi kufanya ngono?

    Huwa yanakuwa kama mafala
  9. O

    JamiiForums Tanzania Inawezekana. Fangasi ukeni wanaweza kumpata mwanamke ambaye hajawahi kufanya ngono?

    shida ya Moderator mimi sikuuliza swali mmeedit uzi sijui huwa mnahisi mnaelewa sanaaa watu futa uzi kama utaki nilichoandika sio hicho lwenye title we fala nini
  10. O

    JamiiForums Tanzania Naomba kuishkuru JamiiForums kwa mara nyingine, baada ya kupata kibarua

    sisi tunaendelea kubet
  11. O

    JamiiForums Tanzania Kila nikikutana na wazee/watu wakiniuliza swali "una mchumba?" Najikuta naumia

    HUWEZI EPUKA HIZO QUESTION KWA SABABU PRIMITIVE PEOPLES WAPO TU SIKU ZOTE. SWALI KAMA HILO LITAPOTEA MIAKA 60 IJAYO
  12. O

    JamiiForums Tanzania Sisi tunao post kila siku

    siku unapoona hivyo jua wote wanaochangia wamelewa
  13. O

    JamiiForums Tanzania Wafanya biashara wa Dar wako shapu kuliko wa mikoani

    @.
Back
Top Bottom