Kwa hyo tuwaachie wahalifu wote magerezani au sijaelewa. wakati wa utawala wa wajerumani uhaini ilihusisha mauaji ya jamii nzima. Leo Tz tunanyonga m1 imekua nongwa.
Ndo upuuzi wenyewe huo, ndugu zake wameingiaje hapo? Uchochezi TU Sasa wameteswa chadema kwann kisasi kisiende ccm. Binafs nashindwa kuwaelewa wanaharakati mlotimkia nchi za watu.
Vipi kama uharibifu na uporaji ungeendelea Kwan wiki2. Ndio kuua mtu ni ushetani na ujinga wamwisho, tuliona mapema mara vidole vya wapiga kura vikikatwa na watu kuvirusha kwenye mitandao vipi wangeendelea hivyo. Kama jamii zetu ukiiba kuku wanakutia tairi vipi wale wangese wabaki hai. Ni Bora...
Ila alieiroga Africa ameshakufa kitambo. Hili nalo ni la kufurahia km mtz, ety mijitu inasherehekea vikwazo wakati hata vije nchi itaendelea na hyo mzigo italipa yenyewe sio waganda.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.