Recent content by Nicksom Bilauri

  1. Nicksom Bilauri

    JamiiForums Tanzania VIJANA FLANI MATOZI MWENGE WALIKUWA WANA BURN CD MIAKA YA 2005

    Kiliota mbawa kitambo Nakikumbuka sana Sent using Jamii Forums mobile app
  2. Nicksom Bilauri

    JamiiForums Tanzania Je ni sahihi kuwa na shule za aina hii hapa nchini.

    Au vp bwana Sent using Jamii Forums mobile app
  3. Nicksom Bilauri

    JamiiForums Tanzania Je ni sahihi kuwa na shule za aina hii hapa nchini.

    Hamna ubaguzi hapo we peleka mwanao akikataliwa kupokewa hapo ndipo ujue kuna ubaguzi Sent using Jamii Forums mobile app
  4. Nicksom Bilauri

    JamiiForums Tanzania Rais Magufuli, Dhihaka dhidi ya mbunge wa Serengeti, Marwa Ryoba hazikubaliki

    Huwezi kukiona kama unasoma kama hadithi
  5. Nicksom Bilauri

    JamiiForums Tanzania Kikongwe kafanikiwa kujitongozesha kwangu-' Nikimchapa nao Dhambi zitakuwa zake' si eti?

    Noma achana nae huyo ni sawa na bibi yako
  6. Nicksom Bilauri

    JamiiForums Tanzania Ali Kessy: Roma Mkatoliki anamtukana Rais halafu anaachiwa? Utawala gani huu?

    Katokea wapi huyu nae
  7. Nicksom Bilauri

    JamiiForums Tanzania Makonda, ukimwona panya anamchezea sharubu paka ujue shimo liko karibu

    Sio utafukuri ni utafikiri
  8. Nicksom Bilauri

    JamiiForums Tanzania Maalim Seif: Lipumba anatumika na Chama Tawala(CCM) kudhoofisha Upinzani

    Sarakasi inaendelea
Back
Top Bottom