Recent content by Neylu


  1. N

    Natafuta mume mkristo

    Kaka zangu wa kanda ya Ziwa wamekukosea nini Happy?
  2. N

    Naomba kufundishwa haya mambo.

    Baada ya kumuangalia bibie na mauno ya kufa mtu, nikasema ngoja nimuangalie na jamaa yale maeneo...Nilichokiona kimenisikitisha sana....Wanaume kamili wamebaki wachache sana.
  3. N

    Muonekano wa mwanaume asiye na pesa

    15. Ni wataalam saaana wa kugwajimika.
  4. N

    Changamoto za kuoa ukiwa “Senior Bachelor”

    Hahahaaaaa....Umenichekesha saaana..
  5. N

    Video chafu ya Baba Askofu Josephat Gwajima Yavuja...

    Baba Askofu nooomaaa...Ana miguno ya hatareee...Na yale mauno sasaaa...Heheheee..!!
  6. N

    Nipo kwenye utumwa wa mapenzi wa kujitakia, naomba ushauri

    Mmmh...Ushauri wa nini...Wewe endelea tuu kum Gwajima..!!
  7. N

    Shamim Mwasha, mumewe mbaroni Dar kwa tuhuma za kukutwa na dawa za kulevya

    Mweeeeh...Huu uzi umenifanya nijue mambo mengi sana..! Yaaani naufuatilia kwa umakini saana..Hahahaa
  8. N

    Nahisi simpendi tena

    Mmmnh...Usimpotezee binti wa watu muda. Muache aende zake atapata wa kumpenda..
  9. N

    Shamim Mwasha, mumewe mbaroni Dar kwa tuhuma za kukutwa na dawa za kulevya

    Nzuri sana ...Walipendeza kwa kweli.
  10. N

    Nina miaka 23 tu, lakini wanaotaka kunichumbia hawakatiki nyumbani. Nifanyeje kuwaepuka??

    Bora tumemjua mleta uzi ni mtu wa aina gani. Asante
  11. N

    Zari Amvaa Mange Kimambi..

    Shogaaa...Naona leo ung'eng'e kama wooote..Umenipa shida ya kutafuta kamusi ujue..Hahahaaaa..
  12. N

    Biashara ya vipodozi, mtaji na faida yake

    Hahahaaaaa....Umenichekesha eti "Kitaulo"
  13. N

    Nimetaftiwa mchumba ambae alikuwa dem wangu!

    Mie nimeelewa kwamba demu wako alichukuliwa na rafiki yako kwa sababu alikuona wewe hanithi...
  14. N

    Nawadanganyaga watu mtaani kuwa Mimi Ni star wa JF

    Hahahahahaaaa....Yaaani nimecheekaaa
Top