Huyu anafaa kuwa Mke au atabadilika?

Huyu anafaa kuwa Mke au atabadilika?

Ruwamangi

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2020
Posts
1,379
Reaction score
2,573
Habari za Muda huu I hope mpo njema!

Ni hivi,
Kuna jamaa yangu anasaka mke wa kufanya nae maisha Now Ana Miaka 29 sasa katika harakati za kumsaka mwandani wake! Akakutana na binti anaefanana being Wife material wote ni wachagga!

Wamefahamiana kama wiki mbili tu jamaa akamwita manzi mahali ya kinywaji akamweleza Nia Yake yakutaka kuwa kwenye mahusiano yenye malengo ya kuoana dem ana kama miaka26,.
Binti akamwelewa, wakaachana jamaaa akampa hela ya nauli kama 2k, basi wakawa wanacominicate kama kawaida! Binti anasema kodi imeisha mara hazijapita hata siku tatu ges nayo imemwishia binti! Awali ya hapo binti alisema anakula kwa kaka yake lakini kulala amepanga!

Sehem jamaa anayo fanya kazi manzi anapitaga jamaa mwanzoni alimpa 5k kama nauli ya anakotokea kwenda kazini na kurudi ni kama 500 hivi!
Juzi binti amefiwa na anko wake Jamaa akam give 10k kama nauli, mdada amefika kwa Matanga akamwomba jamaa 1k ya vocha jamaa akamwambia hana na mpesa yake ni mbovu manzi anangangania nenda kwa wakala! Jama hakumjibu, manzi baada ya muda akaja mwambia alipata Vocha jamaa akamjibu vizuri!
Ni kama dem amemaid!

Ndugu wanajf huyu manzi anamfaa huyu jamaa ajenge nae maisha au amteme tu?
Mapenzi Tanzania kila kukicha yanazidi kuwa biashara jamaa ameapa kamwe hata OA mwanamke kwa kumhonga hela je yuko sahihi kama ni wanawake wa kugonga atawahonga lakini si Mke na mama wa watoto wake!
 
Kama amepanga lakini anakula kwa kaka yake maana yake hali yake ya uchumi iko hovyo! Kumuomba pesa ya gesi ni harakati ya yeye kujihudumia chakula!

Jamaa yako azingatie hilo kwamba binti yuko vibaya sasa kama yeye hataki kuwa mkombozi ndo' aseme
 
Kitendo cha jamaa kumwambia anataka kumwoa ndo alifeli hata kama unafuture nae huwez kurupuka mapema hvo ndn ya week2?? Ushamwambia unataka kumuoa hata dem ataona we muhuni tu.

Mwanaume anajukumu la kumsaidia mpenzi wake kiuchumi, kielimu na kumwongoza kama unaona huwezi kumuhudumia ni bora uache mahusiano tafuta wale dada poa wa kupiga na kusepa
 
[emoji626][emoji626][emoji626][emoji626][emoji626][emoji626]
 
Me ndy maana siombi helaaa ndogo ndogo mfululizo hivyooo.... Kila baada ya wiki 2 au 3, naomba hela kubwa kubwa ili kutaka attention yake ya kunipa hela bila manung'unikoooo.....

DJ nileteeeeee tafadhari... simuombi hela ya Christmas ila nitamliza January.
 
Wewe brazamen nimekuambia hiyo mbinu ya nitakuoa ndiyo inasababisha binti akulipishe ada ya kua mshamba.
 
Me ndy maana siombi helaaa ndogo ndogo mfululizo hivyooo.... Kila baada ya wiki 2 au 3, naomba hela kubwa kubwa ili kutaka attention yake ya kunipa hela bila manung'unikoooo.....

DJ nileteeeeee tafadhari... simuombi hela ya Christmas ila nitamliza January.
Naamini umeshajenga nyumba hata mbili na biashara zaidi ya nne zimesimama kwa mwendo huu
 
Sijui kwa wenzangu hua inakuaje, lakini naamini hatuna njia moja ya kufanya jambo. Kwa upande wangu hua naamini kuoa hua kunakuja automatiki tu. ( You are ready to marry when you are not ready)

Baada ya muda fulani katika mahusiano, kujua milima na mabonde ya mwenzako naye pia kufahamu changamoto zako, hapo ndo utashangaa hautohitaji kusema kwa maneno kua unataka kuoa yaani mtajikuta tu mnaenda kanisani/msikitini/bomani kumaliza mchezo.

By the way, maneno yangu sio sheria na naamini there is million possibilities and ways of doing something.
 
Wale ambao hatuombi hela ila tunasubiri muda muafaka mko wapi?😂😂😂

Mfano hata mia yako sikuombi ila si unataka nije? Manina bila tiketi ya ndege sinyanyui mguu wangu hapa na xmass hii zimepanda kweli kweli.mi yangu macho. Sipandi basi kumfata mtu.
Anyway mtoa mada hii ishu ni yako wacha kusingizia jamaa ,ni hivi kama unaona ishu kuhudumia achana nae wanaoweza watatoa.

Mwanamke yeyote anaekuomba vitu vidogo kama vocha jua hana kitu sasa amua kusuka ama kunyoa.
 
Shida zenu, matatizo yenu mnatusakizia sisi jamaa zenu. Funguka kwamba ni wewe.
 
Wale ambao hatuombi hela ila tunasubiri muda muafaka mko wapi?[emoji23][emoji23][emoji23]

Mfano hata mia yako sikuombi ila si unataka nije? Manina bila tiketi ya ndege sinyanyui mguu wangu hapa na xmass hii zimepanda kweli kweli.mi yangu macho. Sipandi basi kumfata mtu.
Anyway mtoa mada hii ishu ni yako wacha kusingizia jamaa ,ni hivi kama unaona ishu kuhudumia achana nae wanaoweza watatoa.

Mwanamke yeyote anaekuomba vitu vidogo kama vocha jua hana kitu sasa amua kusuka ama kunyoa.
Unadeliver mikoani kwa tiketi ya ndege?

[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
 
Wale ambao hatuombi hela ila tunasubiri muda muafaka mko wapi?😂😂😂

Mfano hata mia yako sikuombi ila si unataka nije? Manina bila tiketi ya ndege sinyanyui mguu wangu hapa na xmass hii zimepanda kweli kweli.mi yangu macho. Sipandi basi kumfata mtu.
Anyway mtoa mada hii ishu ni yako wacha kusingizia jamaa ,ni hivi kama unaona ishu kuhudumia achana nae wanaoweza watatoa.

Mwanamke yeyote anaekuomba vitu vidogo kama vocha jua hana kitu sasa amua kusuka ama kunyoa.
Danga international
 
Back
Top Bottom