Recent content by NEW NOEL

  1. NEW NOEL

    Watu wanajua kutunza aisee

    Sidhani kama ni shida sana. ASL inaweza kuwa namba iliyotoka mwaka 2007 na hizi gari zimeanza kutengenezwa kabla ya 2007. Hivyo inawezekana ilinunuliwa ikiwa 'brand new' wakati huo.
  2. NEW NOEL

    Rick Ross na Trina mwaka 2002

    Trina she is one of the dope mcs na kitu ninachokipenda, alikuwa anamuheshimu Rozay since wayback. 2002 Trina alikuwa hottie sana na Rozay alikuwa hajatoka kabisa, kipindi hicho Rozay ni underground rapper na mwandishi wa Muziki.
  3. NEW NOEL

    Nimemuonea huruma mume wangu baada ya kukagua simu yake

    Unastahili kupata ulinzi kabisa kwasababu ya busara zako
  4. NEW NOEL

    Mbunge wako ana sifa ya Uwaziri?

    Sifa za waziri ni zipi?
  5. NEW NOEL

    Malipo katika biashara ya barbershop

    Wadau, Ninaomba kuuliza namna ambavyo biashara ya barbershop (saloon za kiume za kisasa) inaendeshwa? Je maelewano kwenye upande wa mmiliki na vinyozi pamoja na wadada wanaofanya scrub, massage n.k inakuwaje?
  6. NEW NOEL

    Mtangazaji Jonijoo atoka Wasafi FM/TV na kuhamia ETV/EFM

    Anapotea vipi? Mbona alipokuwa Times Fm aliweza kutengeneza brand yake vizuri tu. Kwa kuangalia vizuri utagundua EFM inasikika maeneo mengi Tz na ina wasikilizaji wengi kuliko Wasafi Fm kwa sasa(Wasafi inasikika DSM tu) Sent using Jamii Forums mobile app
  7. NEW NOEL

    Chama cha demokrasia na maendeleo (CHADEMA), kinawakilisha maendeleo gani?

    Maendeleo ya chama chochote ni jengo au majengo? Je CCM wana jengo lolote ukiacha yale ambayo ilirithi baada ya kutoka kwenye mfumo wa awali wa chama kimoja? (Chama na serikali)... Kwa maono yangu Chadema ina maendeleo makubwa sana kulinganisha chama chochote kwa kuangalia idadi ya wabunge na...
  8. NEW NOEL

    Chama cha demokrasia na maendeleo (CHADEMA), kinawakilisha maendeleo gani?

    Maendeleo ya chama chochote ni jengo au majengo? Je CCM wana jengo lolote ukiacha yale ambayo ilirithi baada ya kutoka kwenye mfumo wa awali wa chama kimoja? (Chama na serikali)... Kwa maono yangu Chadema ina maendeleo makubwa sana kulinganisha chama chochote kwa kuangalia idadi ya wabunge na...
  9. NEW NOEL

    Chama cha demokrasia na maendeleo (CHADEMA), kinawakilisha maendeleo gani?

    Maendeleo ya chama chochote ni jengo au majengo? Je CCM wana jengo lolote ukiacha yale ambayo ilirithi baada ya kutoka kwenye mfumo wa awali wa chama kimoja? (Chama na serikali)... Kwa maono yangu Chadema ina maendeleo makubwa sana kulinganisha chama chochote kwa kuangalia idadi ya wabunge na...
  10. NEW NOEL

    Pocket money ya Maulid Kitenge eti 1 million

    Hizo USD kwa hapa bongo unatumia maeneo gani? Hususani hizo 20 USD unazosema ni kwa ajili ya emergency..
  11. NEW NOEL

    Sijaona impact ya maprofesa na wale wenye PhD kwa maendeleo ya taifa letu

    Labda kabla ya kuwajadili hao Maprofessor na Phd holders, je wewe umeleta impact gani katika taifa hili?
  12. NEW NOEL

    Nani aliruhusu makazi binafsi ndani ya hifadhi ya Taifa!!!

    Umedhibitishaje kuwa amejenga ndani ya hifadhi? Na nani alimruhusu? Unajua unapofika katika hifadhi kuna geti la kuingia? Hajajenga ndani ya hifadhi na usisikilize maneno yeye majungu ndani yake.
  13. NEW NOEL

    Bongo Record Vs Mj-Record:Kati ya P-Funk Majani na Master Jay nani alitengeneza ngoma kali zaidi?

    Demu wangu ninachofahamu ilitengenezwa na Mj. Na ninakumbuka iliwekwa kwenye compilation album iliyokuwa na nyimbo mchanganyiko za Mj Records Sent using Jamii Forums mobile app
Top Bottom