Recent content by Namshakende

  1. Namshakende

    JamiiForums Tanzania Nimetengeneza Excel ya matumizi kila siku lakini bado nashindwa kusave! Wapi nakosea?

    Wakuu habari za wakati huu. Naandika uzi huu nikiwa kwenye wakati mgumu wa kifikra kuhusu namna ya kusimamia fedha zangu. Kila nikijaribu kufanya saving (akiba) nashindwa. Sielewi hela naipeleka wapi, na mwisho wa siku hakuna kitu cha msingi cha maana ambacho nimefanya au nimefanikiwa...
  2. Namshakende

    JamiiForums Tanzania Jamani ushauri wenu unahitajika, Graduation inataka kunitoa roho

    Itakuwa ni kijana wa dathilaam
  3. Namshakende

    JamiiForums Tanzania KODTEC KT 2913 ,SEAPIANO OLD MODEL IPI NICHUKUE

    Nina Hisense soundbar, lakini kusema ukweli, nimejuta kuinunua. Bora ningechukua Sepeano yangu tu, ambayo nimeiacha mkoani. Mimi najua ninachokisema linapokuja suala la mziki. Sound clarity yenyewe si ya kuridhisha, bass nayo hakuna ile ladha unayoitarajia. Kwa kifupi, kwangu imekuwa...
  4. Namshakende

    JamiiForums Tanzania Nimeachana na mpenzi wangu niliyekuwa naye takribani miezi 8

    Kwani mimi sitapata mwingine?
  5. Namshakende

    JamiiForums Tanzania Nimeachana na mpenzi wangu niliyekuwa naye takribani miezi 8

    Jana nimeachana na mpenzi wangu ambaye nilikuwa naye kwa takribani miezi 8. aliniaga kwamba anaenda kwenye mkesha wa maombi. Mimi nilishasema tangu mwanzo kabisa: nikiona mwanamke anaelekea kuwa na msimamo mkali wa kidini ; kila kitu mchungaji, padre, askofu, maombi , kanisa , naondoka bila ya...
  6. Namshakende

    JamiiForums Tanzania Ikifika wakati unaomba nafasi ya mwisho basi jiandae Kisaikolojia kuanza Maisha bila yeye

    Vijana, mnachukulia serious sana mambo ya mapenzi . Maisha yana mambo mengi zaidi ya kuzunguka na pressure za relationship kila siku. Penda, furahia, lakini usisahau kujijenga na kuishi maisha yako.
  7. Namshakende

    JamiiForums Tanzania First date yako ilikuwaje? Nini kilikushangaza?!

    Mambo ya first date ni ya wazungu . Mimi nikichukua namba yako leo, kesho njoo gheto tuangalie movie, tupige story na tucheze kombolela. Haya mambo ya kupelekana restaurants, kukaa mezani kuangaliana na kuulizana maswali ya interview ni kupoteza muda na kuchoshana tu. Kama hutaki kuja gheto...
  8. Namshakende

    JamiiForums Tanzania Wanaume wala chipsi mayai ni wabovu mno kwenye shoo!!!

    Ukute mtoa post ananuka kikwapa, mdomo, nywele zimejaa harufu, au usafi wa mwili haupo vizuri 😂. Wanaume wengine tuna kinyaa. Nikikutana na mwanamke mwenye harufu mbaya ya mdomo, kikwapa au mwili, au anayezungumza kupita kiasi, mood inazima hapo hapo. Akili inagoma kabisa, siwezi hata...
  9. Namshakende

    JamiiForums Tanzania Am not comfortable with friends!!!!

    Sina rafiki wa kiume wala wa kike na na-enjoy maisha yangu kwa 100%. Marafiki wengi ni wanafiki, nimeweka mipaka ya kutozoeleka kabisa. Yatakayotokea mbele ya safari yatajulikana huko huko, ila kwa sasa sitaki marafiki wala mazoea ya ovyo!
  10. Namshakende

    JamiiForums Tanzania Tuaganeni rasmi sasa, najiweka kando na JF

    Dogo, nimekuwa nikifuatilia nyuzi zako, and honestly, you’re always seeking attention kama mwanamke. Be a man. Is it really necessary kila mara kutuambia kwamba unaondoka? Did we call you here in the first place? Zaidi ya kuandika ujinga na kutafuta attention, contribution yako kwenye hili...
  11. Namshakende

    JamiiForums Tanzania Mdada unaolewa huwezi kupika wala kufua kiafrika, hii imekaaje?

    Mimi mwanamke wangu akipika, apike kwa kujisikia mwenyewe Akisema leo sitaki kupika, sawa tu, anunue chakula nje kwa hela yake, sina noma kabisa. Ila kama vitu vya kula vipo ndani halafu unaamua kununua nje kwa hela yangu, hapo tutakaa chini tuongee 😂😂.
  12. Namshakende

    JamiiForums Tanzania Wenye Baa tafadhalini Pandisheni Bei ya Chupa za Maji!

    Hivi nyinyi watu mnaokwenda baa halafu mnaagiza chupa moja tu ya maji na kukaa nayo zaidi ya masaa matatu, kichwani zinawatosha kweli? 😂 Wenye baa, wekeni utaratibu mpya au mpandishe bei ya maji! Mtu hawezi kukalia meza masaa matatu kwa matumizi ya shilingi elfu moja au elfu mbili huku wateja...
  13. Namshakende

    JamiiForums Tanzania Hivi kuna msanii mwenye vocals kumzidi Mariah Carey?

    Sisi wa Ipekechee kwa ndani mara tunatoka out, tuna-comment wapi? 😂
Back
Top Bottom