Recent content by namriny

  1. namriny

    Hivi Couple za humu JF ziliishia wapi?

    Ivi huwa humu kna couple??
  2. namriny

    Wanawake wenzangu mnawezaje kumsamehe a cheating husband?

    Usifanye iv n hatar zaid Puuza ushaur huu
  3. namriny

    Wanawake wenzangu mnawezaje kumsamehe a cheating husband?

    Hufai katika kutoa ushaur ,ipo Sik na wew litakukta jambo hta kama halifanan na hili na wat watalipuuza iv Toa ushaur wa kujenga
  4. namriny

    Wanawake wenzangu mnawezaje kumsamehe a cheating husband?

    Ndio ushaur gan huu,imagine angekuwa mtu wako wa karibu kama huna ushaur s ukae kimya
  5. namriny

    Wanawake wenzangu mnawezaje kumsamehe a cheating husband?

    Kwann unamshaur mwenzio iv lakin?
  6. namriny

    Hivi sisi tuliofeli katika maisha huwa tumekosea wapi, na tufanye nini kujiokoa?

    Kwanza jua kilichosababisha kufeli kimaisha ni nini? Halafu tafuta hiko kilichokusababisha wew kufeli je kuna waliopitia kama hicho na hawajafeli? Sasa hapo tumia mbinu zao kuhakikisha na wewe unashinda.
  7. namriny

    Kama Taifa, tunashindwa vipi kuwa na salamu yetu kwenye mihadhara ya kitaifa tukaepuka hizi za kidini?

    Usipende kukosoa jibu kwa hoja Hpo wew ndio unaonekana hujasoma
  8. namriny

    Natia nia ya kuoa

    Hahhahahahha Weka picha sasa kah
  9. namriny

    Happy Father's Day Dadii. Mwaah!

    Hahahahaha ila imewafkia
  10. namriny

    Happy Father's Day Dadii. Mwaah!

    Hongeren wababa wte mliopo hum,niwatakie happy father's day,ila kama wew n baba na unamchepuko nje hii hongera yangu usichukue,nawale wa baba ambao mlizalisha hamjaoa ila mnalea watoto wenu mbarikiwe pia,ila kama ulizalisha alafu hujui kulea wew pita kushoto [emoji23][emoji23]
  11. namriny

    Nimesoma International Relations, naomba mbinu za kupata kazi

    IR s lazima balozi ndugu,unaweza kuwa hta pR,information officer,yaan n ving saana vmebebwa na IR Uskalili Kma wew unakaz mashkuru Mungu Uskufuru.
Top Bottom