Recent content by Mungik

  1. M

    JamiiForums Tanzania Vurugu zinazofanyika Ufaranza ni kubwa zaidi ya zile za Oktoba 29 mwaka jana lakini sijaona Polisi wakipiga watu risasi. Hapa nchini kwetu kuna tatizo

    Wazungu wanathamini ubinadamu na sisi tunathamini mali. Kituo cha mafuta kwetu ni bora kuliko wananchi.
  2. M

    JamiiForums Tanzania M'bananga chake hana kondo (If you spoil what is your own you have no quarrel)

    Du kama ni hivi hizi pesa si zingetujengea reli na sisi Mtwara.
  3. M

    JamiiForums Tanzania Utawala wa Trump unataka kumnyang’anya Ilhan Omar uraia wa Marekani: WSJ

    Tanzania wasomali ni matajiri wakubwa Kenya ni hivo ,City Mall hapo Kisutu mmilk ni msomali na nchi nyingi.. Hawezi kuishi kwa taabu kama unavo ombea iwe,pambana mkuu.
  4. M

    JamiiForums Tanzania Marais waislam na familia zao, hatukuona kwa Mkapa, Magufuli hata kipindi cha Nyerere

    Mimi ni muislaam na ninaeupenda uislaam wangu..Ulichosema ni ukweli na kila mtu anauona. Kwakweli sijui tatizo nini??
  5. M

    JamiiForums Tanzania Rasmi:Yanga yakata rufaa TFF kupinga ushindi wa Simba kwenye Dabi ya kariakoo iliyopigwa tarehe 10/10/2026.

    Wakongo wao ilikuwa Ndomboro kila kukicha. wabongo Simba na Yanga huku madaraja ya laki tano yanajengwa kwa trillions
  6. M

    JamiiForums Tanzania Najisikia huzuni kuiona chadema ya Mbowe ikiwa hivi. Haiko tayari kukamata dola.

    Unaamini huyo sio mtu wa ssm?
  7. M

    JamiiForums Tanzania Nimeshindwa kwenda kumzika Mama haya maisha hayako fair naombeni msaada😭

    Inatisha sana unapelekea familia yako ,watoto mke kipato cha aina hiii??? Mwenye moyo wa kutowa Allah humuongezea. Bahresa anamwaga pesa kusaidia wasiokuwa nduguzake, na wala hajakuwa masikini. Ni bora kuwa upande wa kutowa kuliko kupokea.
  8. M

    JamiiForums Tanzania Mtoto wa kiume unaweza kumwambia baba yako “I love you daddy” ?

    Du!!!kazi kwelikweli ushawahi fika hata Dar wewe kweli?? hiyo Tecno unayotumia uliagiza???sasa kamwambie babayako I hate you baba!!!!
  9. M

    JamiiForums Tanzania Kuna mtu anakaribia kuingia kwenye 18

    Nchi italipuka kwa kila kona muungano utaishia hapo Kabudi atajificha wapi na Mwaipopo?? Ok mwacheni aisha azidi kukusanya mali aside masikini.
  10. M

    JamiiForums Tanzania Nimeshindwa kwenda kumzika Mama haya maisha hayako fair naombeni msaada😭

    Hawezi bana mbona mimi nishasahau.
  11. M

    JamiiForums Tanzania Ibrahim Taore akataa kujengewa misikiti 200 na Saudi Arabia ataka uwekezaji kwenye nishati Makonda akajifunze

    Namuona Tlatalaa kagonga like hapo.. Zube na Mwaipopo wanasemaje wanajuwa nini kinaendelea kwenye utawala wa mwamba kwa kipindi kifupi alichokaa madarakani??? dada yetu wataifa la Zanziber Mwashamba anasemaje kuhusu huyu Raisi namba moja wa Africa.. Akishika nchi Tundu Lisu amualike siku yake ya...
  12. M

    JamiiForums Tanzania Nimeshindwa kwenda kumzika Mama haya maisha hayako fair naombeni msaada😭

    Mkuu mtu akikuambia amefiwa na mamayake ni jambo zito,kama anania tofauti hiyo ni juu yake,usiwalaumu waliosaidia na kuwaona wajinga,Mungu atawalipa according to their intentions.
  13. M

    JamiiForums Tanzania Nimeshindwa kwenda kumzika Mama haya maisha hayako fair naombeni msaada😭

    Allah akufanyie wepesi.
  14. M

    JamiiForums Tanzania Nimeshindwa kwenda kumzika Mama haya maisha hayako fair naombeni msaada😭

    Umeiona?? Allah amsamehe mamayetu na awepe subra wafiwa nikumbuke ktk duwa bro.
  15. M

    JamiiForums Tanzania Nimeshindwa kwenda kumzika Mama haya maisha hayako fair naombeni msaada😭

    Namba weka na niambie ya mtandao gani. Jina lako sio lazima.
Back
Top Bottom