Recent content by mtoboaji

  1. M

    JamiiForums Tanzania Grade range mpya za advance ni zipi?

    kwa yeyote mwenye taarfa msaada Tafadhali
  2. M

    JamiiForums Tanzania Msaada majina ya form five waliofanikiwa kubadilishiwa shule

    visit www.pmolarg.go.tz kla k2 kipo hapo
  3. M

    JamiiForums Tanzania Msaada; usevya high school

    jaman wanajf naomba msaada kwa anayeifahamu usevya high school na kama naweza pata join instruction nichake kwa namba 0712213082 tuwasiliane
  4. M

    JamiiForums Tanzania Selection Kidato cha Tano 2014/2015: Majina yote haya hapa

    kwanza natanguliza shukran zang za dhati! ndugu naomba niangalizie lusinde madanya kutoka ihala secondary
  5. M

    JamiiForums Tanzania Lazaro Nyalandu: USA inataka niwe rais wa Tanzania 2015

    Anafkiri hii nchi ya shangaz yake aende usa wampe urahs anaouota mchana kweupe!
  6. M

    JamiiForums Tanzania Majibu ya Waraka wa Manyerere Jackton na Pasco wa JF, kuhusu yanayoendelea CHADEMA

    mkuu makene je! unazungumziaje majb ya mbowe kutokana na zile zinazoitwa tuhuma kutoka kwa zzk!
  7. M

    JamiiForums Tanzania Majibu ya Waraka wa Manyerere Jackton na Pasco wa JF, kuhusu yanayoendelea CHADEMA

    saf kamanda makene well done!
  8. M

    JamiiForums Tanzania Nani atatosha kuwa Waziri wetu wa Fedha baada ya kifo cha Dk. Mgimwa?

    mueleze huyo apate tambua kina mama nao wanaweza!
  9. M

    JamiiForums Tanzania Habari gani uliiona kubwa kwa mwaka 2013? (Kimataifa)

    kifo cha Mandela kimeitikisa dunia nzima
  10. M

    JamiiForums Tanzania Zitto avuliwa wadhifa wake bungeni wa Naibu kiongozi wa Kambi ya Upinzani bungeni rasmi

    mapnduz huanzia nyumban
  11. M

    JamiiForums Tanzania Wenzetu Kibakwe mmemwelewa George!!?

    akutusiye hakuchagulii tus
  12. M

    JamiiForums Tanzania WaAfrika Tatizo Letu Ni Nini!?

    ila mnaikumbuka burga kpnd njaa miaka nyuma....tuache uvivu las hvyo tutaendelea kupigka milele
  13. M

    JamiiForums Tanzania WaAfrika Tatizo Letu Ni Nini!?

    matatzo yote n ufinyu wa kimawazo tulonao tunapenda kuchukulia mambo easy..easy tu hatupambui mawazo yetu kabsa......cjlaum na.wala cjutii kuzaliwa africa(jikubal).....ujinga na ufinyu.wa mawazo utatuua cc wenyewe
  14. M

    JamiiForums Tanzania Chama kipi unakipenda zaidi Kati ya CCM na CHADEMA?

    chadema
  15. M

    JamiiForums Tanzania Kati ya marehemu gaddafi, nyerere, na mandela nani alikuwa jembe???

    Mwl.Jk nyerere n nouma sana..hata kna mandela walmtazama yeye na kufuata nyayo zake daima
Back
Top Bottom